Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับผม มีเนื้อคู่รับไปดูแลต่อแล้วครับ Blueridge Br-183CE  (อ่าน 17665 ครั้ง)

Mellow Man

• member
Br-183ce+ฮาร์ดเคส สภาพเทพบุตร ราคา 45,000฿ราคานี้ ซื้อ Br-183 no case ของใหม่ยังไม่ได้เลยครับ
ขายไม่ได้ก็ไม่ซีเรียสครับ แค่ต้องการเพิ่มสภาพคล่องนิดหน่อยเท่านั้นคร้าบ

phudis

• member
่า่
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 09:23:02 »
ใช้งานมานานยังครับ มีลอยมัยคับ

Mellow Man

• member
ใช้งานมานานยังครับ มีลอยมัยคับ

ใช้เล่นสลับกันอยู่ 4ตัวในระยะเวลาไม่เกิน4เดือนตั้งแต่ซื้อมา รอยกระแทกหนักไม่มีครับ แค่รอยขนแมวนิดหน่อย

parker1713

• member
ราคาถูกเว่อร์ จะไปแจกสาวที่ไหนจ๊ะ

Mellow Man

• member
ราคาถูกเว่อร์ จะไปแจกสาวที่ไหนจ๊ะ
ระบายออกครับพี่ชัย เหลือ 263 ไว้เล่นตัวนึงครับ

sukqoojuicy

• member
blueridge เห็นแล้วจะร้องเลยครับ สวยจัดๆเลยอ่ะ T^T

Mellow Man

• member
เนื้อคู่อยุ่หนาย

Mellow Man

• member
เอามันนะครับไม่ได้ร้อนเงิน ไม่รับต่อรอง ไม่รับจอง มาก่อน ชอบ จ่ายตัง รับไป หมดเวลาเที่ยงคืนนี้

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
ขอเชียร์ครับ เงาเสียงมาร์ตินเลย
noomxman

Mellow Man

• member
blueridge เห็นแล้วจะร้องเลยครับ สวยจัดๆเลยอ่ะ T^T
งี้ต้องจัดให้หายร้องคับผม

ขอเชียร์ครับ เงาเสียงมาร์ตินเลย

ขอบคุณคับน้าหนุ่ม

Mellow Man

• member

Mellow Man

• member
ขายต่อคับ ราคาเร้าใจ

Mellow Man

• member
Re: Blueridge br-183ce//Takamine TN-10
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 12:13:41 »
ใครไม่เคยลองชื่อนี้อยากให้ลองครับ ทั้งงาน สเปค เสียง ซื้อมือ1จ่ายราคาเต็มก็ว่าคุ้มแล้ว ของผมเหมืนได้ใหม่ ประหยัดมากมายเลยคร้าบ

Mellow Man

• member

nongtmb

• บุคคลทั่วไป

Mellow Man

• member
เห็นแล้วคันเลย

มาลองให้หายคันได้เลยครับ

INeedYou

• member
โอว 183 งามๆๆ

เดวแทงเบอร์นี้ละ

Mellow Man

• member
Re: ~~~~~~~~~~หรือจะเอา!!~~~~~~~~~~
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 14:11:23 »
โอว 183 งามๆๆ

เดวแทงเบอร์นี้ละ

น่าสนๆครับน้า แทงด้วยๆ

nantfa

• member
Re: ~~~~~~~~~~หรือจะเอา!!~~~~~~~~~~
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 15:30:47 »
br-183ce ภาคไฟฟ้า Fishman รุ่นนี้ สุดๆ กันไปเลย ทีเดียว เชียวแหละ
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

Mellow Man

• member
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 14:08:04 »
br-183ce ภาคไฟฟ้า Fishman รุ่นนี้ สุดๆ กันไปเลย ทีเดียว เชียวแหละ

ขอบคุณครับ มันดีจริงๆนะเออ ถ้าไม่ติดว่ามีทรง oooสองตัวก็คงกอดยาวนะเออ