Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: +++ (Sold) SUNRISE PICKUP +++  (อ่าน 615 ครั้ง)

TooNyTooN

• member
+++ (Sold) SUNRISE PICKUP +++
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 18:59:45 »
+++  ขาย SUNRISE PICKUP  +++

ขาย SUNRISE PICKUP
สำหรับคาด soundhole ของกีตาร์โปร่ง
ติดตั้งง่ายเจาะแค่รู end pin ที่ตูดกีตาร์

ยี่ห้อนี้เป็นที่นิยมของมือกีตาร์แนว
ฟิงเกอร์สไตล์ ที่ต้องใช้พวกเทคนิค tapping
ศิลปินที่ใช้ก็มี Kotaro Oshio, Sunha Jung,
Andy Mckee ลองเปิดดูจากใน youtube ได้ครับ
เพราะเสียงจะออกชัดมาก ๆ ครับ
เท่าที่ลอง pickup แบบ magnetic มา
sunrise ให้เสียงที่หนากว่าหลาย ๆ ยี่ห้อ

มือหนึ่งบ้านเราขายกัน 12xxx บาทครับ
ถ้ารวมชุดสายแจ๊ค end pin ที่ใช้เชื่อมต่อก็
ประมาณ 15xxx บาทครับ

————— ขายแล้วครับ ——————

หมายเหตุ: ไม่มีกล่องครับ

TooNyTooN

• member
Re: +++ ขาย SUNRISE PICKUP +++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 12:19:02 »
ขายแล้วครับ

OldiesHunter

• member
Re: +++ ขาย SUNRISE PICKUP +++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 12:24:34 »
ไม่ทราบรุ่นนี้เป็น passive  หรือ active ครับท่าน

TooNyTooN

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 12:33:54 »
ขายแล้วครับ