Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆน้าๆคับ คือตอนนี้ผมมีปัญหาในการเล่นคือ การตบ เกี่ยว อะคับไม่รุ้จะเล่นยังไงรบกวนพวกๆน้าหน่อยนะคับ  (อ่าน 610 ครั้ง)

kong285

• member
พวกน้่าๆคับ คือตอนนี้ผม มีปัญหาในการเล่น ตบ เกี่ยวอะคับ ไม่รุ้จะเล่นยังไง เล่นไม่เข้าจังหวะ อะคับ พวกน้่าๆมาแนะนำผมหน่อยได้ม่ะคับผม ขอบคุนมากคับ

Mag

• member
พวกน้่าๆคับ คือตอนนี้ผม มีปัญหาในการเล่น ตบ เกี่ยวอะคับ ไม่รุ้จะเล่นยังไง เล่นไม่เข้าจังหวะ อะคับ พวกน้่าๆมาแนะนำผมหน่อยได้ม่ะคับผม ขอบคุนมากคับ

สวัสดีครับ น้า Kong ผมพอเล่นได้ครับ มาแลกเปลี่ยนวิชากันไหมครับ Mag Aumprijit    @face มาเลยครับ
line: gt_exp_2012

kong285

• member
คับกระผม ผมแอดไปแล้วนะคับผม ฝากน้าๆช่วยเข้ามาแนะนำให้หน่อยนะคับผม ขอบคุนมากคับผม