Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มั่นใจ...จึงได้เรียนถามไถ่.....  (อ่าน 7974 ครั้ง)

Carboy

• member
Re: ไม่มั่นใจ...จึงได้เรียนถามไถ่.....
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 12:43:06 »
เก็บความรู้

KULAA_101

• member
Re: ไม่มั่นใจ...จึงได้เรียนถามไถ่.....
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 15:37:00 »
อ่านความเห้นน้ากุลา ต้องมาดูของตัวเองบ้างแล้ว ... เสียบเข้าๆ ออกๆ บ่อยๆ มันต้องหลวมกันบ้างแน่ๆ
>>>>....  เป็นธรรมชาติครับ... ต้องค่อยๆและเบาๆบ้างในการเสียบ.....อิอิ....

ติดตามความคืบหน้า อิอิ สบายใจได้แล้วนะครับป๋า  อิอิ
>>>>....  ขอบใจจร้า ตอนนี้ต้องระมัดระวังเวลาเสียบเข้าและดึงออกจะ... จะได้ใช้เสียบได้นานๆ....

เก็บความรู้
>>>>....  แถวนี้ก็อาศัยน้าๆใจดีครับ...แบ่งปันความรู้ให้กันและกัน....55...