Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องขำๆจากน้าๆ + ทำกระทู้ชาวบ้านออกเลมาเยอะและ เอาของตัวเองออกบ้าง  (อ่าน 6035 ครั้ง)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
แหล่ม เลยครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

joejoe99

• member
ทำไปได้  ;D

kaizer123

• member
ขอเสนออีกอันครับ จำไม่ได้ว่าเอามาจากไหนเหมือนกัน
เมื่อ พริกไทย โปเต้โต้ เทอร์โบ บลูเบอร์รี่
มา Featuring กันจะได้เพลงไร

เฉลย!!จะได้เพลงนี้ = ที่รัก เธอยัง คันหู ชิมิ ชิมิ !

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ช่วงนี้ ใบเรือผมขาด เลยออกไปไหนไม่ได้เลย...............อิอิ

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ช่วงนี้ ใบเรือผมขาด เลยออกไปไหนไม่ได้เลย...............อิอิ

คงเก็บกดน่าดูเลยสินะครับ 5555555+

ขอเสนออีกอันครับ จำไม่ได้ว่าเอามาจากไหนเหมือนกัน
เมื่อ พริกไทย โปเต้โต้ เทอร์โบ บลูเบอร์รี่
มา Featuring กันจะได้เพลงไร

เฉลย!!จะได้เพลงนี้ = ที่รัก เธอยัง คันหู ชิมิ ชิมิ !

ฮาอ่ะ 5555555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

piggy

• member
       แอบมาดู

Aip studio

• member
      แอบมาดู

ไม่มีเรื่องขำๆมาแจมหน่อยเหรอครับ คิดซะว่ารับน้อง 5555+

http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=8751.0
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

kaizer123

• member
เมื่อ Girly Berry พูดว่า "ขอได้มั้ยผู้ชายของเธอ" ดา เอ็นโดรฟิน จึงตอบว่า "ไม่ขอก็จะให้"

3.2.1. บอกว่า "มีอีกไหม" โบ สุนิตา ก็ตอบไปว่า "ไม่มีอีกเเล้ว" วง Hight ก็บอกต่อว่า "รอต่อไป"

นิว จิ๋วถามว่า "รอแล้วได้อะไร"  เท่ง จึงตอบกลับไปว่า "กินตับ"

Aip studio

• member
เมื่อ Girly Berry พูดว่า "ขอได้มั้ยผู้ชายของเธอ"

ดา เอ็นโดรฟิน จึงตอบว่า "ไม่ขอก็จะให้"

3.2.1. บอกว่า "มีอีกไหม"

โบ สุนิตา ก็ตอบไปว่า "ไม่มีอีกเเล้ว"

วง Hight ก็บอกต่อว่า "รอต่อไป"

นิว จิ๋วถามว่า "รอแล้วได้อะไร" 

เท่ง จึงตอบกลับไปว่า "กินตับ"

555555+  เก่งอ่ะ ชอบๆ มาๆ มาช่วยกัน อิอิ^^

Aip studio

• member
1.วันก่อนครับ

2.ทำไมครับ???

1.เห็นไอ้โรคจิตมันเดินๆอยู่ดีๆก็เยี่ยวใส่ประตูเซเว่นเฉยเลย

2.โห มันหน้าด้านมากเลยครับ แล้วพนักงานไม่เข้าไปห้ามเหรอครับ

1.ไม่ครับพนักงานพูดภาษาหมาไม่เป็น

piggy

• member

wuthipong

• member
ผมชอบประโยคตรงเพลง ยิ่งรู้ยิ่งไม่เข้าใจ อ่านแล้วฮามากครับ ^^

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
พี่อิ๊พ เก่งจัง.. ฮาดี พยายามดีด้วย 55555+

Aip studio

• member
พี่อิ๊พ เก่งจัง.. ฮาดี พยายามดีด้วย 55555+

หมายถึง ฝืด ใช่มั๊ยครับ T^T