Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดได้เป้าหมายละ(แลกหรืออาจขายลองว่ามา) YAMAHA LL6 ARE ใหม่ๆ  (อ่าน 1430 ครั้ง)

CalmForHappy

• member
  • YAMAHA และ K.YAIRI
YAMAHA LL6SB ARE พร้อมภาคไฟฟ้า(SRT Zero Impact Pickup) ใหม่ๆ อายุ 7 เดือน หาแลกหรืออาจจะขาย
ที่สนใจพิเศษ กีต้าร์ขนาด 0.75(3/4)
-TAYLOR GS mini Rosewood หรือ114, 214
- K.yairi
- morris
- Martin 000x1ae

ตัวอย่างคลิปเสียง LL6 ARE ตัวนี้ ภาพและเสียงอาจไม่ชัดใช้มือถืออัดวิดิโอ

<a href="http://youtu.be/AaJW8TqSWjY" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://youtu.be/AaJW8TqSWjY</a>

กีต้าร์มหาเวทดูดดาว

Auponata

• member
  • OR'Solid
Re: (แลกหรืออาจขายลองว่ามา) YAMAHA LL6 ARE ใหม่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 14:46:09 »
 ;) ราคาเท่าไหร่ครับ
facebook:or ponata

• member
Re: (แลกหรืออาจขายลองว่ามา) YAMAHA LL6 ARE ใหม่ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 16:49:26 »
;) ราคาเท่าไหร่ครับ

ยังไม่ได้ตั้งราคาครับ คือใครมีกีต้าร์อะไร ก็เสนอมา ถ้ารุ่นใกล้กันก็หยวนๆไป ต่ำหรือสูงกว่าก็ ค่าส่วนต่างตามความพอใจในแต่ละฝ่ายครับกระผม ;D
ปล.(มีน้าท่านหนึ่งเสนอ k.yairi มา 1 ตัวครับตอนนี้)
ยังไงน้าท่านใดมีอะไรก็ เสนอมาครับ......

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2015, 11:27:17 »
รออยู่ขอรับท่าน ;D

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 17:44:01 »
 :)ขอบคุณและขออภัยหลายๆท่านที่ติดต่อสอบถามเข้ามานะครับ ได้กีต้าร์ที่ต้องการแล้วครับ

ไม่เสียแรง ขับรถไปกลับ กรุงเทพ รวมระยะทาง 850 กว่ากิโลเมตร k.yairi เสียงเยี่ยมมาก

ที่ขาดไม่ได้ คือ น้าดุก ที่ได้กรุณาแบ่งปันกีต้าร์ดีๆให้ได้ยล และต้องขออภัยที่น้าต้องลำบากที่ต้องหิ้วกีต้าร์มาแต่ผมกลับมาไม่ทันแถมไม่รู้ทาง(บ้านนอกเข้ากรุง) ;D
ขอบคุณในความกรุณาน้าดุกขอรับ :D
ขอขอบคุณบ้านไม้ acousticthai.net เป็นอย่างสูงที่เอื้อเฟื้อเวปบอร์ดดีแห่งนี้ ;)

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 19:13:28 »
:)ขอบคุณและขออภัยหลายๆท่านที่ติดต่อสอบถามเข้ามานะครับ ได้กีต้าร์ที่ต้องการแล้วครับ

ไม่เสียแรง ขับรถไปกลับ กรุงเทพ รวมระยะทาง 850 กว่ากิโลเมตร k.yairi เสียงเยี่ยมมาก

ที่ขาดไม่ได้ คือ น้าดุก ที่ได้กรุณาแบ่งปันกีต้าร์ดีๆให้ได้ยล และต้องขออภัยที่น้าต้องลำบากที่ต้องหิ้วกีต้าร์มาแต่ผมกลับมาไม่ทันแถมไม่รู้ทาง(บ้านนอกเข้ากรุง) ;D
ขอบคุณในความกรุณาน้าดุกขอรับ :D
ขอขอบคุณบ้านไม้ acousticthai.net เป็นอย่างสูงที่เอื้อเฟื้อเวปบอร์ดดีแห่งนี้ ;)

ดีใจด้วยนะครับน้า CalmForHappy