Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ) กีต้าร์ Taylor GS Mini Solid Spruce สภาพใหม่เอี่ยมไร้ตำหนิ  (อ่าน 1853 ครั้ง)

Pasit

• member
กีต้าร์ GS Mini ของ Taylor ไม้หน้าเป็น Solid Spruce ครับ (ถ้าจำไม่ผิด ไม่ชำนาญ แค่ซื้อมาฝึกเล่นครับ) ให้เสียง กังวาล สดใส ไม่แพ้รุ่นใหญ่ เหมาะสำหรับพกพาไปเที่ยวยามเดินทางไกล หรือจะใช้เล่นในบ้าน ในคอนโดฯ ก็ได้ ใช้พื้นที่เก็บน้อยเพราะตัวเล็ก ดูแลรักษาง่าย ตัวกีต้าร์มาพร้อมกระเป๋า Gig bag เข้ารูป ทำให้เก็บรักษากีต้าร์ได้เป็นอย่างดีครับ กีต้าร์มาในรูปแบบเดิมๆครับ ไม่เคยปรับแต่งใดๆทั้งสิ้น สายยังเป็นของเดิมอยู่ ซื้อมาได้ประมาณ 4-5 เดือนครับ ถ้าเห็นตัวเป็นๆจะรู้ได้เลยว่าเล่นน้อยมากๆ และเล่นแต่ในห้อง ยังไม่เคยพกพาออกไปไหนเลย

ขอขายที่ราคา 14,800 บาทครับ สภาพใหม่มาก เหมือนออกจากร้านมือหนึ่ง เก็บรักษาอย่างดี ไม่ค่อยได้เล่น เพราะติดงานประจำ ราคานี้ผมแถมให้ทั้ง คาโป้, ตัวตั้งสาย, และปิ๊กแบบต่างๆ อีกจำนวนหนึ่งครับ

Pasit

• member
ขออนุญาติปิดการขายครับ เนื่องจากมีผู้ใหญ่ใจดีรับไปดูแลต่อแล้วครับ ขอบพระคุณ acousticthai.net ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆให้ครับผม