Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ขอขอบพระคุณทางเว็บที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ ครับผม ☺☺☺♥♥♥♥♥♥♥♥  (อ่าน 2581 ครั้ง)

jube

• member
สวัสดีครับ ต้องการขาย Huss & Dalton TDR Honduran/Spruce 85,000 ฿ ต่อรองได้อีกน๊ะครับ
นัดดูกีตาร์ได้ที่ รามอินทรา-คู้บอน ครับ ติดต่อ จุ๊บ 083-0951854 LINE ก็ได้ครับ หรือ 081-4393177
ขอบคุณครับ

:) :) :)

Specifications:
    Top: Sitka Spruce
    Back and Sides: Honduran Rosewood
    Scale: 25.4"
    Nut Width: 1 23/32"
    Serial Number: 2794
    Neck Material: Mahogany
    Fretboard: Ebony
    Bridge: Ebony Belly
    Bracing: Adirondack Braces
    Headstock Shape: Solid
    Headstock Overlay: Brazilian Rosewood
    Headstock Inlay: Huss and Dalton
    Tuners: Nickel Waverly/Nickel
    Inlays: Long Pattern Slotted Squares
    Rosette: Herringbone
    Purfling: Herringbone
    Body Binding: Maple
    Fretboard Binding: Ebony
    Headstock Binding: Ebony
    Backstrip: Herringbone
    Pickguard: Tortoise
    Nut Material: Bone
    Saddle Material: Bone Cut-Thru Saddle
    Saddle Spacing: 2 7/32"
    Bridge Pins: Ebony
    Frets To Body: 14
    Body Depth: 4 7/8"
    Lower Bout Width: 15 12"
    Case: Original Hardshell Case Included
    Setup High E: 2/32"
    Setup Low E: 3/32"

http://acousticmusicworks.com/acoustic-guitars/used-huss-dalton-tdr-custom-honduran-rw-italian-spruce-3750

♥♥♥ขายแล้วครับ ขอขอบพระคุณทางเว็บที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ ครับผม ☺☺☺♥♥♥♥♥♥♥♥ ขอขอบพระคุณทางเว็บมากๆน๊ะครับ

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
ซี็ดเลยครับ...Huss & Dalton  ได้จับแล้วจะหลง
ACOUSTIC GUITAR ONLY

jube

• member
ซี็ดเลยครับ...Huss & Dalton  ได้จับแล้วจะหลง
:) :) ขอบพระคุณครับน้า Xray ผมก็อยากเล่น OM28V เหมือนกันน๊ะครับผม

Twinbee

• member
สวย หรู เรียบร้อยสะอาดตามาก ยิ่งเฉพาะภายใน

อารมณ์เหมือนดูรถสปอร์ตยังไงยังงั้นเลยอ่ะ  :D

หัวสวยมาก จาราคันเด้า เอ้ย ด้า

parker1713

• member
เสียดาย ช่วงนี้การเงินติดลบ น่าเล่นมากๆครับสำหรับDreadnoughtของยี่ห้อนี้ ราคาก็เยี่ยมมากด้วย

Mellow Man

• member
ลองเล่นซานตาครูสมั้ยครับน้าาาาา

nhoy

• member
Huss & Dalton TD-R Custom สวยงาม น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์เป็นพิเศษครับ

jube

• member
สวย หรู เรียบร้อยสะอาดตามาก ยิ่งเฉพาะภายใน

อารมณ์เหมือนดูรถสปอร์ตยังไงยังงั้นเลยอ่ะ  :D

หัวสวยมาก จาราคันเด้า เอ้ย ด้า
เสียดาย ช่วงนี้การเงินติดลบ น่าเล่นมากๆครับสำหรับDreadnoughtของยี่ห้อนี้ ราคาก็เยี่ยมมากด้วย
ลองเล่นซานตาครูสมั้ยครับน้าาาาา
Huss & Dalton TD-R Custom สวยงาม น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์เป็นพิเศษครับ

:) :) :) :) ขอขอบพระคุณทุกท่านน๊ะครับ น้าคิงวันนี้มาลองดูก่อนก็ได้น๊ะครับ ถ้าถูกใจ ผมจะให้ราคาพิเศษครับ

jube

• member
 :) :) :)ต้องขอขอบคุณ น้าคิงส์ กับ น้าขวัญ มากๆน๊ะครับที่มา รีวิวให้ครับ
เครื่องบันทึกไม่ค่อยดีเสียงไม่ค่อยออกเลย ตอนนั่งฟังจริงๆกระหึ่มมากๆ
ขอบคุณมากๆน๊ะครับ
  :) :) :)

Butboy

• member
  • Acoustic lover
กีตาร์สวยมากครับ

vintage 1989

• member
ดีทั้งงานและเสียงครับ  :)

Piyawat.H

• member
Huss&Dalton TD-R Custom หายาก น่าเล่นครับ

Mellow Man

• member
โอว์ :o พุงช่างโดดเด่นจริงๆ ;D น้าจุ๊บ ใจดี ลดให้ เลี้ยงน้ำ แอร์เย็นเจี๊ยบ แต่ผม มัน บ่จี๊เองครับ เชียร์ๆๆๆ