Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีตาร์ Hauser Replica นอกจากของ Cordoba มียี่ห้อไหนน่าสะสมอีกครับ  (อ่าน 1522 ครั้ง)

adizxa

• member
อยากได้ Hauser Replica แต่ของ Cordoba ไม่มีขายในไทย

ไม่ทราบว่ามียี่ห้อไหนที่ทำ Hauser Replica ได้พอๆ กับ Cordoba Master Series บางครับ

งบ 70,000 ถึง 90,000 บาท ครับ เกินได้นิดหน่อย (มือหนึ่ง มือสองได้หมด)

ขอบคุณครับ

samaklen

• member
น่าจะมีหลายรายครับ
แต่ถ้าเป็นรายใหญ่ เคยเห็น Kenny Hill กับ Martinez
ยี่ห้ออื่นคงมีบ้างครับ แต่ไม่ได้ตามดู
อย่าง Romanillos ก็เห็น Asturias เคยทำเหมือนกัน
แต่ไม่มีรีวิว กับยังไม่เคยเห็นตัวจริง
ในเมืองไทย ก็มี Hermann Huaser ตัวจริงให้ลองฟังเสียงครับ
ในโฆษณาในหน้าเวบของเวบนี้ก็มี

adizxa

• member
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Hermann Huaser ตัวจริงคงไม่ไหวครับ Replica เท่านั้นครับ