Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเชียร์ หมี ธรสิทธิ์ บ้างงงงงง (ไม่มีเนื้อหาสาระอะไรมากมายแค่อยากชมเขา) 555  (อ่าน 3736 ครั้ง)

Ten

• member
  • ศาสตร์ Acoustic
ใครเชียร์ หมี ธรสิทธิ์ บ้างงง วันนี้เขาเก่งมากกก เลยยยย เขาทำให้คนไทยได้รู้จักกีต้าร์ modern fingerstyle  ;D ;D ;D ;D

ศาสตร์

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1

mai_911

• member

springwaltz

• member
  • Vet Med
เป็นผู้เข้าแข่งขันจากรายการ Thailand got talentครับ แต่ผลโหวตไม่พออดเข้ารอบFinalเรียบร้อยแล้วครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
เป็นผู้เข้าแข่งขันจากรายการ Thailand got talentครับ แต่ผลโหวตไม่พออดเข้ารอบFinalเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณหลายๆ.....

songprasertsakul

• member
TGT S.4-4D Semi-Final EP8 : TGT12 - หมี ธนสิทธิ์

bigbrown

• member
jon gomm ผสม andy Mckee  เลยครับเก่งมากครับ

mai_911

• member
ดูเทปแล้ว เก่งดีครับ

Ten

• member
ศาสตร์

zer151

• member
ขอบคุณครับผมเองครับคนในคลิป ผมเริ่มหัดแนวนี้เพราะ Jon Gomm ครับแต่เป็นคนชอบดูเทคนิคแล้วเอามาปรับใช้ครับ มีทั้ง Mckee,Morgrain,Dawes,Roche ครับที่ผมฟัง

https://www.youtube.com/watch?v=wpoZMwmRGBU

Mr.Hotfret

• member
นึกแล้วเชียว ว่าต้องเป็นคนในบอร์ดนี้บ้างล่ะ ยินดีด้วยครับคุณ zer151

oocl

• member
ขอบคุณครับผมเองครับคนในคลิป ผมเริ่มหัดแนวนี้เพราะ Jon Gomm ครับแต่เป็นคนชอบดูเทคนิคแล้วเอามาปรับใช้ครับ มีทั้ง Mckee,Morgrain,Dawes,Roche ครับที่ผมฟัง

https://www.youtube.com/watch?v=wpoZMwmRGBU

ยินดีด้วยน้า เยี่ยมเลย และยิ่งรู้สึกดีมากๆ ที่เป็นหนึ่งในสมาชิกบ้านไม้ที่นี่

สุดยอดเลยน้า ขอให้ฝัน เป้าหมายเป็นจริง

gttle

• member
ได้ลองส่งรายการแข่ง fingerstyle ของแคนาดาไหมครับผมว่ามีสิทธิ์ติดอยู่นะปีนี้ grid acoustic boy ก็ได้ไปแข่งคนที่ 3 ของเอเชียที่ติดรายการนี้

zer151

• member
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำจริงๆเคยสนใจของ Canada อยู่ครับแต่ไม่รู้รายละเอียด

ฝีมือยังไม่ถึงขั้นด้วยครับ ผมยังไม่นิ่งพอ ตอนนี้ขอแก้ไข และทำเพลงใหม่ก่อนครับ

TOM1869

• member
เก่งมาก ครับ แพ้ชนะไม่สำคัญ ได้มีโอกาส ออกไปเล่น ดนตรี เล่นกีต้าร์ ให้ผู้ชม ฟัง มีความสุข ครับ
Line id: 081-8718003

wichian

• member
ที่ไม่รู้จักเพราะไม่ค่อยได้ดูรายการนี้ แต่พอมาเห็นคลิป น้าเล่นเก่งมากครับ ขอชื่นชม
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

1900

• member
เล่นสนุกดีครับ เก่งมาก อีกไม่นานคงได้เห็นน้าzer151 บ่อยๆในรายการต่างๆหรือชนะเลิศรายการเกี่ยวกับกีต้าร์ เป็นกําลังใจให้ครับ  ;D

Ten

• member
น้า zer151 (น้าหมู) เรามีไอดอลคนเดียวกัน 555555  ;) ;) ;) ;)

ชื่นชม น้ามากๆเลยย เก่งงงมากกก
ศาสตร์

zer151

• member
ขออนุญาติแนะนำครับ หากอยากเข้าใจ percussive มากขึ้นลองไปฝึก cajon จะช่วยได้เยอะครับ

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
ขอชื่นชม และเเป็นกำลังใจให้อีกคนครับ