Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อกีต้าร์ MUSIC COLLECTION เค้าตั้ง action ให้ฟรีหรือเปล่าครับ ??  (อ่าน 7103 ครั้ง)

mermirud

• member
ถ้าผมซื้อ กีต้าร์ที่ MUSIC COLLECTION สาขาบางกะปิเค้าจะตั้งทัชชิ่งให้ฟรีหรือเปล่าครับ
แล้วผมไปตั้งสาขาอื่นได้มั้ย ^^

โทษครับ ตอนแรกผิดร้าน

mermirud

• member
Re: อยากได้ TAB เพลง ลมหายใจ ของพี่ ธีย์ ไชยเดช ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:53:08 »
อัพๆ

Crucify

• member
มีด้วยหรอครับ CT MUSIC สาขาบางกระปิ - - ผมนึกว่ามีแต่ตรงสุขุมวิท อย่างเดียว

sonic

• member
ด้วยความเคารพ ทำไมไม่โทรถามร้าน จะได้คำตอบชัดเจน
เพื่อได้ออฟชั่้นอะไรเพิ่มอีก

mermirud

• member
โทษครับ MUSIC COLLECTION ครับ น้าๆ

bird20151

• member
ฟรีครับ แต่ต้องบอกมัน ไม่งั้นมันจะทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ขนาด flet buzz ต่อหน้ามัน มันยังจะยัดใส่ซองมาให้เลย ถ้าไม่บอกมันก็ไม่ทำ

Bakemonogatari ™

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
แนะนำ ยอมเสียค่ารถไปซื้อสาขาเดอะมอลท่าพระดีกว่าครับ ได้ยินหลายเสียงว่าบริการดีกว่ามาก แล้มีพนักงานชื่อคุณต่อที่น้าบางคนไว้ใจให้ฝนซัดเดิ้ลให้ด้วยครับ แต่ก็แล้วแต่สะดวกนะครับ

mermirud

• member
ถ้าผมซื้อเดอะมอล์บางกะปิ ทำ เดอะมอลล์ท่าพระได้มั้ยครับ หรือต้องทำเฉพาะร้านที่ซื้อ

NevaeH...^^

• member
ตอนผมซื้อ ผมบอกว่าปรับแอคชั่นให้ด้วย เค้าก็บอกว่าถ้าเจ็บมือลดขนาดสายดีกว่า เราก็อึ้งๆ แล้วก็หิ้วกีต้าออกจากร้านแบบมึนๆ 55555 มันเกี่ยวกันไหมเนี่ยยย ที่ให้ปรับเพราะแอ๊คชั่นมันสูงเท่าตึกระฟ้า มันเล่นยากเฟ้ยยย
><"

mermirud

• member
รู้สึกผิดหวังกับ MC เดอะมอลล์บางกะปิมาก

Lekshinsod

• member
ผิดหวัง กับสาขา the mall บางกะปิเหมือนกัน YY

ASDFasdfASDF

• member
+ เซ็นทรัลแจ้งครับ

Biaj_man

• member
  • ไม่ได้โดนเลือกให้เล่น ..แต่เลือกที่จะเล่น
แนะนำ ยอมเสียค่ารถไปซื้อสาขาเดอะมอลท่าพระดีกว่าครับ ได้ยินหลายเสียงว่าบริการดีกว่ามาก แล้มีพนักงานชื่อคุณต่อที่น้าบางคนไว้ใจให้ฝนซัดเดิ้ลให้ด้วยครับ แต่ก็แล้วแต่สะดวกนะครับ

ถั่วต้มมม

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
ตามนั้นอิๆๆ

winnie

• บุคคลทั่วไป
ถ้าไม่เหนื่อยบ่ากว่าแรง มาท่าพระครับ บริการดี พูดคุยเป็นกันเองครับ

Mook :)

• member
ถ้าผมซื้อเดอะมอล์บางกะปิ ทำ เดอะมอลล์ท่าพระได้มั้ยครับ หรือต้องทำเฉพาะร้านที่ซื้อ
ถ้าจะซื้อที่บางกะปิ แล้วไปตั้ง action ที่ท่าพระ ไมไม่ไปซื้อท่าพระเลยอ่ะคะ

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
ผมซื้อที่สาขาเชียงใหม่ เค้ามีบริการปรับให้ครับ คุยกันได้เรื่องความสูงต่ำ ถ้าสูงเกินไปจะให้ลดอีกก็บอกได้
เคยคุยกับพี่เขา บอกว่าซื้อกีต้าร์แล้วปรับ action ให้นี่เป็นบริการของทางร้านที่ต้องทำนะครับ
ปล.พวกที่ปรับให้ไม่ดีนี่หรือไม่ปรับให้นี่ ผมว่าน่าจะไปทำงานอย่างอื่นแทน อย่ามาทำงานที่ต้อง Service เลย สงสารลูกค้า

mermirud

• member
อ่อ ผมซื้อมือสองในเว็บอะครับ เว็บนี้ละ ^^

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ซื้อกีต้าอะไรมาเหรอครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ใช่ Ga7n ในหน้าซื้อขายหรือเปล่าครับ ถ้าใช่แนะนำในเบื้องต้นลองผ่อนสาย แล้วดึงซัดเดิ้ลออกมาดูก่อนนะครับ ว่าใต้ซัดเดิ้ลมีแผ่นรองอยู่ 2 แผ่นหรือเปล่าถ้ามีก็เอาออกซะ แค่นี้แอ็คชั่นก็ต่ำแล้วครับ (Gae18nมันมีให้)ง่ายๆครับไม่ต้องเสียตังค์ซักบาท ถ้าสายไม่ขาดตอนตั้งสายใหม่นะ อิอิ