Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ศิลปินที่เป็น Idol ของน้าๆเป็นใครกันบ้างครับ ??  (อ่าน 3256 ครั้ง)

Den22

• member
Re: ศิลปินที่เป็น Idol ของน้าๆเป็นใครกันบ้างครับ ??
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 22:02:15 »
ของผมชอบ Eric Clapton , Everly Brothers , Mick Thomson , Tommy Emmanuel คิดไม่ออกแล้วครับ จริงๆน่าจะมีอีกคราับ
มือใหม่หัดเล่น

parker1713

• member
Re: ศิลปินที่เป็น Idol ของน้าๆเป็นใครกันบ้างครับ ??
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 22:05:38 »
ผมชอบนายคนนี้ที่สุด เล่นออกเวทีกับSantanaตั้งแต่ 6ขวบ ตอนนี้เล่นเสียงเป็นเอกลักษณ์ของแกมากๆครับ

Julain Lage

Mark O'Connor, John Patitucci and Julian Lage: Live on Soundcheck

Nuages - Frank Vignola & Julian Lage

Bluegrassเขาก็เนียนนะ

Julian Lage & Chris Eldridge "Cattle In The Cane"

Julian Lage - Whiskey before Breakfast

อีกคนเล่นกีตาร์OO Santa Cruz ERIC SKYE Signatureได้เพราะมากๆ

Eric Skye -Someday My Prince Will Come

อันนี้เพลินดี;)

Eric Skye Trio -Blue Monk

Peaceman

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 22:18:38 »
John Denver, Bee Gee

cha-cha

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 23:39:45 »
น้า 2 คนนี้นั่งอยู่ในใจผมมา 30 กว่าปีแล้ว ไม่ยอมลุกไปไหนกันเลย สุดยอดตลอดกาลครับ

"  Richie Blackmore  "

Deep Purple - Soldier Of Fortune

"  Michael Schenker  "

Michael Schenker - Nightmare - Live Acoustic

Austin

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 08:12:38 »
ของผม พีเสกโลโซครับ อิอิ

catzy

• member
    • รับสอนกีต้าร์ที่บ้าน, เรียนกีตาร์ตามบ้าน
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 08:27:29 »
อยากรู้ด้วยคนคร้าบ

sittigorn

• member
  • อารมคือ อาวุธของ "นักดนตรี"
    • http://www.facebook.com/#!/EmotionIndyink
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 21:34:49 »
John mayer Maroon5 Alicai Keys. Etc Mild