Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเคส Takamine ทรง NEX สวยๆครับ  (อ่าน 2035 ครั้ง)

springwaltz

• member
  • Vet Med
ขายเคส Takamine ทรง NEX สวยๆครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 13:04:34 »

รายการแรกเป็นเคสทรง D หนังสีดำสภาพสวยไม่มีรอยขาดครับ ตัวล็อค 3 จุดสีทองไม่มีสนิม
ข้างในบุสีประมาณสีไวน์ครับ
รายการแรกขอขายที่ 2,100 บาทครับ

เคสทรงD ขายแล้วครับ

รายการที่สองเป็นเคสของ Takamine ทรง NEX ครับ สภาพสวยไม่มีรอบขาด หนังสีน้ำตาลเข้ม
ตัวล็อค 5 จุดสีทองสวยงามครับ ข้างในบุสีดำสภาพสวยเลยครับ ในรูปฝุ่นเกาะหน่อยนะครับ 555ลืมปัดฝุ่นก่อนถ่าย
รายการที่สองขายถูกๆครับ 2,900 บาทครับ
จองแล้วครับ

เคสทั้ง 2 อันนี้ไม่ได้ใช้นานเเล้วครับตั้งไว้ในห้องผมไม่ใช่นักดนตรีไม่ได้ยกไปไหนเพียงแต่ชอบที่จะเก็บ
กีตาร์ให้อยู่ในสภาพดีๆจึงซื้อเคสพวกนี้มาครับ ทั้งสองรายการขออนุญาติขายราคานี้ก่อนนะครับ รับของได้ที่อ.เมือง จ.ปทุมธานี
รังสิต ฟิวเจอร์ เมืองทองธานี ครับ ต่อต่อ O92 สี่ ห้าเจ็ด สี่ 2 สาม สี่
ขอบคุณ Acousticthai และทุกท่านมากครับ

nhoy

• member
ระยะนี้ผมไม่ทราบเป็นอะไรกดบันทึกผิดพลาดหลายครั้งแล้ว ต้องขออภัยน้าๆ ทุกท่านด้วยครับ

nhoy

• member
ทั้งเคสทรง D และ NEX น่าใช้มากครับ

Kittiya

• member
สวยจังค่ะ ถูกมว้ากกด้วย เชียร์ๆ  :D ;D

springwaltz

• member
  • Vet Med
ทั้งเคสทรง D และ NEX น่าใช้มากครับ

ขอบคุณครับ

สวยจังค่ะ ถูกมว้ากกด้วย เชียร์ๆ  :D ;D

ขอบคุณครับ ผมาลอง K.Yairi ได้นะครับ อิอิ

ขออัพวันละครั้งคับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
เคสทรง D เก็บไว้ให้พี่ละกันครับอาร์ม

ครับพี่เอก เดี๋ยวกลับจาก Little Pony เดี๋ยวเจอกันครับ
ขอบคุณครับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
Re: ขายเคส Takamine ทรง NEX สวยๆครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2015, 11:47:09 »
ขออัพวัละครั้งครับ เคสTakamine ยังอยู่นะครับ

เหาฉลาม

• member
Re: ขายเคส Takamine ทรง NEX สวยๆครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2015, 17:18:57 »
เหาฉลามจองเคสทาคามิเระ นะคร๊าบบบบบ

springwaltz

• member
  • Vet Med
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2015, 20:30:47 »
เหาฉลามจองเคสทาคามิเระ นะคร๊าบบบบบ

ขอบคุณครับพี่ปุ๊ ก็ตามที่คุยนะครับ ขอบคุณมากครับ