Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายละจ้า  (อ่าน 3836 ครั้ง)

Durian

• member
ขายละจ้า
« เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 19:56:16 »
ขายละจ้า

aom

• member
Re: ขายกีต้าร์โปร่ง simon&patrick songsmith งาน canada ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2017, 10:31:17 »
 ;D

akarawoot

• member
Re: ขายกีต้าร์โปร่ง simon&patrick songsmith งาน canada ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 15:46:17 »
มีชื่อรุ่น ไหมครับ

Durian

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 16:42:51 »
มีชื่อรุ่น ไหมครับ

ชื่อรุ่น songsmith นี่แหล่ะครับ
โทษทีนะครับ ไม่มีเวลาถ่ายรูปเลยครับ เลิกงานมืด
วันหยุดเสาร์-อาทิตย์ จะถ่ายรูปมาลงครับ

Durian

• member
ดันกระทู้สักหนึ่งหน่วย

Durian

• member
ยังอยู่นะครับ  ;D

parinya_triton

• member
สวยถูกใจ อยากลองเสียงจังครับ

Durian

• member
แอดมาเลยครับ

Durian

• member
ยังอยู่นะครับ 8)

Durian

• member
ยังอยู่นะครับ ::)

Durian

• member
ยังอยู่นะครับ :-\

Durian

• member
ยังอยู่นะครับ

Durian

• member
ดันกระทู้หน่อยครับ :-*

chatree

• member
ปล.รูปที่ 3 ไม่ใช่รอยแตกของไม้หน้านะครับ เป็นลายของการทำสีจากโรงงาน กระจายอยู่ทั่วไม้หน้า สัมผัสจะสากๆ เพราะเป็นผิว satin///
...ของผมมี seagull สีเดียวกัน ก็เป็นอย่างนี้เหมือนกันครับ ทั้งที่หลายเดือนเอาออกมาเล่นที เล่นแต่ในบ้าน ไม่เคยกระแทกอะไร แล้วเก็บในเคสไว้ตลอด...ตกใจหมดเลยครับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง

TOM1869

• member
ปล.รูปที่ 3 ไม่ใช่รอยแตกของไม้หน้านะครับ เป็นลายของการทำสีจากโรงงาน กระจายอยู่ทั่วไม้หน้า สัมผัสจะสากๆ เพราะเป็นผิว satin///
...ของผมมี seagull สีเดียวกัน ก็เป็นอย่างนี้เหมือนกันครับ ทั้งที่หลายเดือนเอาออกมาเล่นที เล่นแต่ในบ้าน ไม่เคยกระแทกอะไร แล้วเก็บในเคสไว้ตลอด...ตกใจหมดเลยครับ

ภาพ 3  มิติ  เหมือน จริง
Line id: 081-8718003

Durian

• member
ลุยต่อ  8)

Durian

• member
Re: ขาย/แลก กีต้าร์โปร่ง simon&patrick songsmith งาน canada ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 10:03:34 »
ยังอยู่ครับ

Durian

• member
Re: ขาย/แลก กีต้าร์โปร่ง simon&patrick songsmith งาน canada ครับ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 11:19:06 »
ดันครับ

s.lucky

• member
ราคาดี.. เสียงคุ้มราคาครับยี่ห้อนี้... ขายได้ไวๆครับ...
Acoustic Only...!

Durian

• member
ราคาดี.. เสียงคุ้มราคาครับยี่ห้อนี้... ขายได้ไวๆครับ...

ขอบคุณครับน้า s.lucky ผมจำได้เกือบได้ทำการซื้อขาย norman ทรง folk กับน้า มั้งถ้าจำไม่ผิด