Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ นักดนตรีงานอีเว้นกลางวัน และ พนักงานขายเครื่องดนตรี  (อ่าน 1830 ครั้ง)

Super 8

• member

1. ต้องการหาวงดนตรีโฟร์คที่สามารถมาช่วยเล่นในงานอีเว็นท์ ตอนช่วงกลางวัน สัปดาห์ละ 1-2 ครั้ง
สนใจส่งคลิปหรือลิงค์บนยูทูปมาให้ดูผลงานของวง และแนะนำสมาชิกในวงได้ที่ [email protected]
เราต้องการทำงานร่วมกันนานๆ กรุณาส่งแต่ของจริงมานะครับ

2. ต้องการรับสมัครพนักงานขายเครื่องดนตรี บริเวณ รามคำแหง บางกะปิ มีนบุรี ปากเกร็ด เมืองทองธานี

ขอบคุณครับ

pampam

• member
สมัครเป็นพนักงานขายได้ที่ไหนค่ะใช้หลักฐานอะไรบ้าง ขอบคุณค่ะ

davidpom

• member
พนักงานขายเลิกงานกี่โมงครับ พอดีเล่นดนตรีกลางคืนครับ

pandinthai00

• member
พนักงานขายยังว่างอยู่มั้ยคัฟ ขอเบอร์ติดต่อด้วยคัฟ