Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนนี้ ! (24 ส.ค. 55) ติดตาม แฟนพันธุ์แท้ " กีต้าร์ " ด้วยกันนะ นะ นะ.. ถูกต้อง.. แล้ว คร้าบบบ  (อ่าน 7865 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
ขอบคุณน้ากวางด้วยอีกคนครับ ผมก็ชอบดูกีตาร์แต่เล่นไม่เก่งครับ
แล้วก็ขอชมกีตาร์น้ากวางด้วยครับสวยมากขนาดดูในรูป(ตัวที่พี่เอ๋ พันท้ายฯ)ทำให้อ่ะครับ..พอดีผมก็เป็นลูกค้าพี่เอ๋เหมือนกันอยู่ซอยเดียวกันครับ :D

ขอบคุณครับ ที่ชอบ และสนับสนุนฝีมือคนไทย  ที่ทำผลงานได้ระดับคุณภาพสูง ไม่น้อยหน้ากีต้าร์แบรนด์ดัง ราคาแพง

มีโอกาสผมไปบ้านช่างเอ๋ เมื่อไร  คงได้เจอะเจอ พูดคุยกัน นะครับ
Finger Picking Style

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เวลานอนผมเลยครับ ดูเผื่อด้วยนะครับน้าๆ

นอนเร็วแท้ครับ ^^

เมื่อก่อนนอนดึก พอต้องพาลูกนอนหัวค่ำเลยติดเป็นนิสัยครับผม ^^
:)

sonic

• member

พูดตรงๆ นะครับ ตั้งแต่ข่าวไม่ดี กับรายการ Thailand's Got Talent
ที่ workpoint เป็นผู้จัด โดยได้รู้กัน เตี้ยมกับผู้เข้าแข่งขัน
ไม่ทราบว่าใครได้ติดตามข่าวบ้าง เทปรายการที่นำผู้หญิงมาเปิดอก แล้ววาดภาพ
สุดท้าย ผู้หญิงคนนั้น มาออกอีกรายการ เล่าหมดเปลือกว่า รู้กัน ทางรายการจ้างมา

ตั้งแต่นั้น ผมไม่ค่อยจะเชื่อในวิธีการจัดรายการ ของรายการ TV
เกรงว่าจะเป็นแค่ การจัดฉากทำรายการ

กระทบจิตใจใคร หรือไม่ถูกหูใคร ต้องกราบขออภัย นี่แค่ความเห็นส่วนตัว

แต่ถ้าดูเอา ฮาๆ ก็พอได้ มั่ง ไม่เสียหายอะไร

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
เวลานอนผมเลยครับ ดูเผื่อด้วยนะครับน้าๆ
ผมก็พาลูกนอนครับ อาจารย์ แต่เป็น(ลูกแม่ยาย)ดึกๆ ชอบงอแง

เมื่อก่อนนอนดึก พอต้องพาลูกนอนหัวค่ำเลยติดเป็นนิสัยครับผม ^^
รักเธอนะ....กีต้าร์

jiw_de_jazz

• member
ต้องยอมรับว่า
รายการ เกมส์โชว์ ก็คือ รายการโทรทัศน์ประเภทหนึ่งครับ
อย่าไปเชื่อถืออะไรมากมายเลยครับ
เขาทําเพื่อความบันเทิงมากกว่า

ถ้าต้องการผู้รู้จริงๆต้องเชิญช่างมด, ช่างจง, ช่างคมฯลฯ

ผมเคยดูบางตอนเรื่องที่ผมพอรู้เรื่อง
ผมรู้สึกว่ามันอ่อนไปนิดนึง
หลังจากนั้นมา ผมก็ดูในแนวบันเทิงไปเลย

ปล.บางตอนก็เก่งมากนะครับ เช่น ตอนกล้องดิจิตอล, มอเตอร์ไซค์

chatree

• member
ขอบคุณครับน้ากวาง ผมไม่รู้จะได้ดูรึเปล่าตอนนี้อบรมอยู่ระยองครับ ช่วงเย็นว่าจะไปท่องราตรีสักหน่อยนะครับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง

ยินยอม

• member
ผมก็พาลูกนอนครับ อาจารย์ แต่เป็น(ลูกแม่ยาย)ดึกๆ ชอบงอแง

ลูกสาวคนโต พานอนยากหน่อยครับ 555

ยินยอม

• member
มาแล้วครับ ถ่างตาคอยเลย อิอิ

Dog Never Lie

• member
โคม ปะการังชนะแน่นอนครับ ฟันธงได้เลยครับ
It's my...

nongda18

• member
ผมดูกองเชียร์ ทำไมขาวๆกันจัง  :D :D :D

เสียสมาธิดูกีต้าร์เลย
แก่ ใจดี สปอร์ท กทม

ยินยอม

• member
ใครชนะก็โอเคหมดฮะ ดูกีตาร์แล้วมีความสุขแล้วผม

• member
ใครชนะก็โอเคหมดฮะ ดูกีตาร์แล้วมีความสุขแล้วผม

น้ากวาง ไม่น่าทำให้ อ.น๊อค นอนดึกเลยยยย

ยินยอม

• member
พรุ่งนี้ตรวจทีสิสด้วยครับน้าหำ ค่อยอัดกาแฟเอาละกัน อิอิ

nongda18

• member
อยากได้เกมGuitar Hero ที่ใช้กีต้าร์จริงๆเล่นจัง คงมันน่าดู

วันนี้ดูแฟนพันธืแท้สนุกมากเลยครับ ขอบคุณน้ากวางที่บอกครับ

ไม่งั้นคงไม่ได้ดูแน่ๆ  ;D ;D ;D
แก่ ใจดี สปอร์ท กทม

• member
พรุ่งนี้ตรวจทีสิสด้วยครับน้าหำ ค่อยอัดกาแฟเอาละกัน อิอิ

ฮ่าๆๆ ผมดูจบแล้ว น้าเค้าสุดยอดดดดดมากกกกก สมควรได้รับของรางวัลลไปเลย

bcc31792

• member
แหม่ รางวัล นี่ สุดยอดเลย กีต้า เป็นสิบๆตัว *0*
Takamine

pickpanther

• member
    • My Page
ขอบคุณน้ากวางที่มาแจ้งครับ ไม่งั้นผมคงพลาดรายการสนุกๆแน่เลย :)
FB/PickFingerstyle

ยินยอม

• member
อยากได้ตัวต้นแบบของน้าโอ้ ที่สุดครับ

ขอบคุณน้ากวางด้วยครับ

OLARN

• member
    • OLARN2000
เสียดายเน้นกีตาร์ไฟฟ้ามากไปหน่อยครับ
ผมว่าคำถามยังไม่โหดเท่าที่ควรนะ อิๆ;D

notto

• member
  • คนรัก "Acoustic"
ผมว่าคำถามไม่น่ามีเรื่องเกมส์มาถามเลยครับ แล้วก็เน้นไฟฟ้ามากไปหน่อย