Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องหน่อยน่ะครับ ต้องการไม่ค่อยด่วน (เรื่อยๆครับ) จนถึงเดือน-ตุลาคมหลังออกพรรษา  (อ่าน 805 ครั้ง)

clapton_slow

• member
คือผม ต้องการ รถมอเตอร์ไซค์มือสอง ซักคัน ในราคาประมาณ 5พันบาท-7พัน
จะเป็นรุ่นไหนก็ได้ครับ เเต่อยากได้ Honda dash มากกว่า ในราคานี้
หรือจะรุ่นไหนก็ได้ครับ ขอเเค่เสนอมาครับ งบประมาณ 5พัน-7พันน่ะครับ

มีรูป ลงมาให้ดูด้วยจะดียิ่งขึ้นครับ

ปล.มีเล่ม เเละโอนด้วยน่ะครับ จะดีไม่ยอก อีก อย่างต้องถูกต้องตามกฏหมายด้วยน่ะจ๊ะ

(ขอบคุณไว้ล่วงหน้าก่อนเลยน่ะครับ)
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

clapton_slow

• member
ใครมีบ้างครับ
เอามาขาย อ๊าส์
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี