Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆครับ เล่นถึงขั้นไหน ถึงจะ เปิดหมวก หรือ เล่นตามร้านได้ครับ  (อ่าน 1134 ครั้ง)

กีตาร์ล่องหน

• member
ตามหัวข้อเลยครับ

virgoromance

• member
นอกจากเล่นถึงขั้นไหนแล้ว ยังต้องถามด้วยว่า ฟังถึงขั้นไหน
เอนเตอร์เทนแขกมั๊ย บางร้านเล่นเก่งมาก แต่ไม่คุยกับแขกซักคำ ก็กร่อย
บางร้านพูดมากจนแขกรำคาญ สนุกกับการเล่นเพลงตามคำขอแค่ไหน
รองรับอารมณ์คน(ที่อาจ)เมาได้มากแค่ไหน
จาริกรอบใจตน

pannpower

• member

เปิดหมวก(การกุศล) นี่พก "ใจ" มาอย่างเดียวพอครับ อิอิ ^_^ ส่วนเรื่องอื่นๆ นั้นเป็นส่วนประกอบ

nhoy

• member

เปิดหมวก(การกุศล) นี่พก "ใจ" มาอย่างเดียวพอครับ อิอิ ^_^ ส่วนเรื่องอื่นๆ นั้นเป็นส่วนประกอบ
สำหรับกรณีการกุศล ตามน้า pannpower ด้วยคนครับ

กีตาร์ล่องหน

• member
ครับผม ขอบคุณน้าๆมากเลยคับ