Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอทราบเกี่ยวกับกีต้าร์ตัวนี้ไหมครับ  (อ่าน 2016 ครั้ง)

Chimpans

• member
คือมันเป็นของแม่ผมที่ซื้อมาประมาณ 40 ปีที่แล้ว ซื้อตอนนั้นก็มือสองครับไม่ใช่มือหนึ่ง เลยไม่รู้ว่ามันอายุกี่ปีกันแน่ ก็เก่าเก็บจนถึงทุกวันนี้ เอามาเล่นบ้างนิดหน่อย ดูจากรูปมีใครรู้จักกีต้าร์ยี่ห้อนี้บ้างไหมครับ แล้วไม้น่าจะเป็นไม้อะไรหรอครับ

TKCN

• member
Re: ใครพอทราบเกี่ยวกับกีต้าร์ตัวนี้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 16:03:07 »
รายละเอียดเกี่ยวกับกีตาร์ตัวนี้ผมไม่ทราบเลยครับ
แต่ผมคิดว่ามันคือความทรงอันล้ำค่าของเจ้าของกระทู้อย่างแน่นอนครับ :)

tata3

• member
    • ออแกน
Re: ใครพอทราบเกี่ยวกับกีต้าร์ตัวนี้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 08:23:13 »
แวะเข้ามาฟังด้วยจ้า