Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นักร้องชายมือสมัครเล่น อยากหารายได้เสริมครับ หามือกีตาร์เป็นดูโอ้ก็ยังดี  (อ่าน 1224 ครั้ง)

drogons

• member
ผมอยากร้องเพลงในผับ หรือทำเพลงส่งค่ายครับ ไม่รู้จะไปออร้านยังไงไม่เคยไป อายุ26 ตอนนี้อยากได้มือกีตาร์หรือมือโฟล์คเล่นคู่ก็ยังดีครับ ผมลุคโอเคนะ555 ถ้าเก็บเพลงกันได้ก็จะลุยหาร้านเลยครับไม่ก็ว่างค่อยลุยงานอีเว้นกันครับ อยากมีเพื่อนไป ผมไม่มีประสบการณ์ทำวงใหญ่ เพราะเราไม่เก่งขนาดนั้น จะฟอร์มวงหาทีม หาเวลายากให้ลงตัวกัน ใครขาดนักร้องก็ลองคุยกันก่อนก็ได้ครับ แค่เคยประกวด ร้องแนวป็อบ ป๊อบร็อค  ถ้าจะสากลหรือแนวอื่นต้องซ้อมก่อนครับ อยากซ้อมแล้วไปออร้านกันครับ จุดประสงค์คือหาตังค์ ทำเพลงกันครับ ผมอยู่บางนา รามสอง โทรถามก่อนได้ครับ 0865454742 มังกร [email protected] เมล์มาก็สะดวกครับ พอดีเบอร์โทรติดยาก ผมทำงานประจำแล้วครับ ถ้าใครจะทำวงกับผมก็เมล์มาบอกก่อนแล้วกันครับ ว่าเล่นอะไรได้ เผื่อได้ทีมครบก็จะได้เป็นวงเลยครับ ตอนนี้รอฟังผลออดิชั่นเดอะวอย กับเอไทม์อยู่  ถ้าผ่านผมก็จะมีข้อมูลของคนที่อยากร่่วมงานกันในอนาคต ยังไงก็ติดต่อกันมาก่อนแล้วกันครับ ว่าอยากจะทำงานร่วมกันแค่ไหน แนวเพลงแล้วก็นิสัยจะรอดไหม ขอบคุณครับ