Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พิเศษ Maestro Guitars ที่ Yamaha Beat Spot สาขามณียา ปรับราคาใหม่พร้อมส่วนลด 20%  (อ่าน 59166 ครั้ง)

Maestro Living Room

• member

• member
มีกีตาร์รุ่นใหม่ๆจาก และข่าวสารต่างๆจาก Maestroguitars มาอัพเดตให้แล้วครับ

kimnue

• member
วันเสาร์ไปสอยมาหล่ะ แจ่มครับร้านใจดีลดให้อีก 1000 อาจจะไปสอย ตัว  omega อีกที ครับผม

• member
ขอบคุณมากๆครับ แล้วยังไงแวะมาอุดหนุนกันอีกได้ครับ ขอให้สนุกสนานกัยการเล่นกีตาร์ครับ  ;D

neng27

• member
วันนี้ไปที่อาคารมณียาเก้อเลย ย้ายร้านแล้วเหรอครับ ยังงัยรบกวนช่วยแจ้งพิกัดใหม่ให้หน่อยก็ดีหน่ะครับ ขอบคุณมากครับผม

springwaltz

• member
  • Vet Med
Hard Case Maestro ตอนนี้มีของมั้ยครับ

• member
วันนี้ไปที่อาคารมณียาเก้อเลย ย้ายร้านแล้วเหรอครับ ยังงัยรบกวนช่วยแจ้งพิกัดใหม่ให้หน่อยก็ดีหน่ะครับ ขอบคุณมากครับผม
ต้องขออภัยด้วยครับ ตอนนี้ย้ายชั่วคราวนะครับ ตอนนี้ ถ้าจะดูของมาที่ ร้าน Melodio shop ถนนแจ้งวัฒนะ เลยเซ็นทรัล แจ้งวัฒนะมา 500 เมตร เลย อาคารจัสมินมานิดเดียว ทางเข้าเดียวกับร้านอาหารชื่อ เก้าอี้ไม้ ร้านจะอยู่ใต้ร้านเก้าอี้ไม้ครับ เบอร์ติดต่อ 02-9620910
ส่วนที่มณียา เดี๋ยวผู้ขายเจ้าใหม่จะเข้าไปทำร้าน เมื่อเสร็จแล้ว ยังสามารถไปลองหรือซื้อกีตาร์ Maestro ได้เหมือนเดิมครับ จะมีมุมของกีตาร์Maestro ทุกรุ่นที่นั่นเหมือนเดิมครับ สักสองสัปดาห์น่าจะเปิดให้บริการได้แล้วครับ ที่ มณียา

• member
Hard Case Maestro ตอนนี้มีของมั้ยครับ
Hard case ไม่มีขายแยกเลยครับตอนนี้

SMIL3Chai

• บุคคลทั่วไป
ร้านย้ายไปไหนคับ
และยังสามารถสั่งทำได้อยู่หรือเปล่าคับ หรือยังไงคับ

• member
ร้านย้ายไปไหนคับ
และยังสามารถสั่งทำได้อยู่หรือเปล่าคับ หรือยังไงคับ
ตอนนี้ มาดูที่ Melodioshop  แจ้งวัฒนะ ไปก่อนครัย ร้านอยู่เลย เซ็นทรัลแจ้างวัฒนะ มาประมาณ 500 เมตร ข้างตึกจัสมิน
 ครับ  เดี๋ยวอีกสักพัก จะมีให้ลองในเมืองร้านนึง  มีอะไรโทรมาสอบถามได้ครับ 083-2698998

Acousticthai Team

• บุคคลทั่วไป

รับชม รีวิว
“Maestro Guitar Raffles (MR)”
Custom Series by Maestro Guitars

- Small Jumbo Body Shape
- Sitka Spruce Solid Top
- Solid Madagascar Back & Side

สเปค รูปภาพ รายละเอียดเพิ่มเติม
คลิก--> http://acousticthai.net/maestro-guitar-raffles-mr.html
คลิก--> http://acousticthai.net/maestro-guitar-raffles-mr.html

Maestro Guitar Raffles (MR) by AcousticThai.Net

สอบถามรายละเอียดสินค้า
ร้าน Melodio Music Shop
www.melodiomusic.com
www.facebook.com/melodioshop.changwattana

• member
Re: พบกับ Maestro Guitars ได้แล้ววันนี้ที่ Yamaha Beat Spot สาขา มณียา
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 16:48:31 »
เชิญมาทดสอบแลพเลือกซื้อได้แล้ววันนี้ครับ

somsak tumrupa

• member
Re: พบกับ Maestro Guitars ได้แล้ววันนี้ที่ Yamaha Beat Spot สาขา มณียา
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:16:17 »
กีตาร์สวยครับ

SMIL3xD

• member
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 08:54:40 »
ตกลงผมดูกีต้าร์ได้ที่ร้านไหนหรอคับ
สับสนแล้ว...

ptnueng

• member
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 22:35:48 »
Maestro Guitar Victoria CO ที่ร้านมีของไหมอะครับ ราคาเท่าไหร่ ถ้าไม่มีสั่งได้ไหม เท่าไหร่อะครับ มัดจำเท่าไหร่ นานเท่าไหร่ได้ของครับ

• member
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 16:46:23 »
ตกลงผมดูกีต้าร์ได้ที่ร้านไหนหรอคับ
สับสนแล้ว...

ดูได้ที่...
ตามลิ้งนี้ (กระทู้นี้ในหน้า 1) --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=234.0

Yamaha Beat Spot สาขา มณียา เซนเตอร์ ชั้น3
ถ้าเดินทางมาดโดย BTS ให้ออก ทางออกที่ 2 จะเห็นทางเชื่อมเข้าอาคาร มณียา ก็จะเจอร้านเลย
ติดต่อสอบถามได้ที่ร้าน เบอรืโทรศัพท์ 02-652-02004 ,082-782-1990
หรือสอบถามรายระเอียดเพิ่มเติมกับทาง Maestro Guitars ได้ที่เบอร์ 083-269-8998

• member
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 10:49:59 »

ทดสอบโพสต์

nantawoot

• member
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 10:01:40 »
อยากทราบราคาของเเต่ล่ะรุ่นจังครั

preecha pattra

• member
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 14:07:02 »
วันนี้แวะไปดูyamahaเลยลองเล่นmaestroดูเสียงดีครับแต่ราคาสูงเหมือนกันเนื่องจากใช้วัสดุอย่างดีที่ร้านบริการดีมากครับ. พนักงานมีความรู้เรื่องกีตาร์ดีให้คำแนะนำได้

• member
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 15:45:29 »
วันนี้แวะไปดูyamahaเลยลองเล่นmaestroดูเสียงดีครับแต่ราคาสูงเหมือนกันเนื่องจากใช้วัสดุอย่างดีที่ร้านบริการดีมากครับ. พนักงานมีความรู้เรื่องกีตาร์ดีให้คำแนะนำได้
โทรมาสอบถามที่ 02-254-8149,082-782-1990,083-269-8998 ได้เลยครับ