Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายสายกีต้าร์ถูกๆครับ Elixir และ Clear Tone ครับ ซื้อมาเยอะไม่ได้ใช้ครับ  (อ่าน 1389 ครั้ง)

monster_Bass

• member
ขายสายกีต้าร์ถูกๆครับ Elixir และ Clear Tone ครับ ซื้อมาเยอะไม่ได้ใช้ครับ
ทุกชุดเป็นของใหม่นะครับ ไม่เคยแกะใช้ใดๆทั้งสิ้นครับ (มีแต่เบอร์ 11 - 52 นะครับ )

[/url]

- Elixir ขายชุดละ 500 บาท  (มี2 ชุดครับ)
- Clear Tone  ขายชุดละ  400  บาท  (มี3 ชุดครับ)

นัดรับของได้ที่แถว แจ้งวัฒนะ - เมืองทอง - หลักสี่ - ปากเกร็ด  ครับ
เหมาหมดลดได้ครับ ซื้อ 2 ชุดขึ้นไปส่งฟรีครับ

ติดต่อที่เบอร์ 087-7717116  นะครับ

• member
มีพี่ท่านนึงของจองไว้ทั้งหมดทุกชุดเลยนะครับ  หากเปลี่ยนแปลงยังไงจะมาแจ้งให้ทราบนะครับผม

polio_art

• member
ผมคนที่โทรไปนะคับ เด๋วขอเคลียร์งานแป๊บ เด๋วติดต่อไปอีกทีคับ
id line: gas_art

Birra Alla Vita

• member
ผมคนที่โทรไปนะคับ เด๋วขอเคลียร์งานแป๊บ เด๋วติดต่อไปอีกทีคับ
โหพี่หมอเหมาหมด เลย แบ่งผมบ้างครับ (^^

• member
ขายหมดแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ รอส่งของพรุ่งนี้นะครับผม

polio_art

• member
โหพี่หมอเหมาหมด เลย แบ่งผมบ้างครับ (^^
^^

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
เด๋วแจ้ง  ทหารเลย กักตุน ...สรรพวุธ โดยไม่แบ่งผู้อื่น ....  :-* :-* :-*
Lekjang2513