Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูให้หน่อยว่ากีต้าร์พี่เล็ก greassy ตัวนี้คือยี่ห้ออะไรขายที่ไหน ชอบเสียงมาก  (อ่าน 1316 ครั้ง)

pokpong

• member
greasy cafe' หยดน้ำ/ฤดูร้อน

สละเวลาซักนิด รบกวนดูให้หน่อยครับ ว่ากีต้าร์ของอะไร มีขายที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ใครทราบบ้างครับ

mai_911

• member
ไปลอง Takamine ที่นครหลวงการดนตรีครับ
คงมีซักตัวที่เสียงใกล้เคียงนี้
แต่รุ่นอะไร ให้เหมือนเลยนี่เดายากเหลือเกิน เพราะตัวนี้เก่ามาก และน่าจะถูกเล่นอย่างหนัก เสียงเลยกังวาลมากๆขนาดนี้

karn2555

• member
ดูจากรูปทรงหัวและลูกบิดแล้วน่าจะ Takamine น่ะครับ แต่รุ่นอะไรนี่คงต้องรอน้าๆผู้รู้ท่านอื่นมาพิจารณาครับ :)

J.taka

• member
น่าจะ รุ่น ef340 ดูไม่ค่อยชัดครับ

Bum@theparlor

• member
ไม่รู้กีตาร์ยี่ห้ออะไร รุ่นไหน
แต่นาทีที่ห้าเป็นต้นไป พีคมาก ๆ ขอบคุณสำหรับคลิปค่ะ ^^