Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อปิ๊กการ์ดใสๆได้ที่ใหนครับ..  (อ่าน 3161 ครั้ง)

nai chic

• member
    • www.facebook.com
หาซื้อปิ๊กการ์ดใสๆได้ที่ใหนครับ..
« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 01:06:20 »
น้าๆพอจะรู้ใหมครับ..ว่าผมจะหาซื้อปิ๊กการ์ดใสๆหรือไม่ก็ออกแดงๆเหมือนพวก Gibson ได้ที่ใหนครับ..ผมอยู่แถวรามคำแหง มีใกล้ๆบ้านผมใหมครับ..

nhoy

• member
Re: หาซื้อปิ๊กการ์ดใสๆได้ที่ใหนครับ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 01:11:27 »
ติดต่อน้าตะวันเลยครับสะดวกดี

nai chic

• member
Re: หาซื้อปิ๊กการ์ดใสๆได้ที่ใหนครับ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 01:13:34 »
มาทันใจดีจังครับน้าnhoy ต้องรบกวนน้าทุกกระทู้เลย..แล้วผมจะติดต่อได้ที่ใหนครับน้า..ไม่รู้จริงๆครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 01:22:43 »
ติดต่อน้าตะวันเบอร์โทร. 081 791 2223  เวลาสะดวกคือ เที่ยงและหลังห้าโมงเย็นครับ น้า nai chic     หรือไม่ก็เข้าไปในหน้า ซื้อ-ขาย ครับ

[SK]Choke

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 01:24:37 »
http://www.acousticshops.com/

ลองดูของก่อนก็ได้ครับ เยอะเลยนะ

nai chic

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 01:40:21 »
น้าๆใจดีๆทั้งนั้นเลยครับ..เจอในลิงค์ปุ๊บตาลุกเลยครับ ถูกใจมากๆครับ ขอบคุณน้าๆมากๆเลยครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 10:29:47 »
น้าตะวันรีบมาจ่ายค่าคอมฯ โดยด่วนครับ...........อิอิ.........

nai chic

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 02:53:24 »
.........

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 10:10:28 »
ปิ้คการ์ดแบบใสทำไมต้องจ่ายแพงล่ะค้าบ... เดินไปร้านขายอะไหล่คอมฯ แล้วไปซื้อ"แผ่นติดกันรอยหน้าจอโน้ตบุ้ค" แต่เลือกแบบเกรดดีหน่อย นำมาตัดเอง แผ่นนึงตัดได้หลายอัน ประหยัดไปได้หลายร้อยนะค้าบ ^^
MUGEN_guitar_SHOP

Beatles Beatles

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 10:11:02 »
ปิ้คการ์ดแบบใสทำไมต้องจ่ายแพงล่ะค้าบ... เดินไปร้านขายอะไหล่คอมฯ แล้วไปซื้อ"แผ่นติดกันรอยหน้าจอโน้ตบุ้ค" แต่เลือกแบบเกรดดีหน่อย นำมาตัดเอง แผ่นนึงตัดได้หลายอัน ประหยัดไปได้หลายร้อยนะค้าบ ^^
+ 1

nai chic

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 10:16:42 »
กำลังคิดเหมือนน้าเลยครับ..แต่กลัวมันแปลกๆผมว่าก็น่าลองนะครับน้า..ว่าแล้วจะไปพันทิพล่ครับ..

น้าตั้ม มูเก้น

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 13:23:53 »
กำลังคิดเหมือนน้าเลยครับ..แต่กลัวมันแปลกๆผมว่าก็น่าลองนะครับน้า..ว่าแล้วจะไปพันทิพล่ครับ..
ไม่แปลกหรอกครับ น้าหลายๆท่านทำกันมานานแล้วครับ ถ้าชอบแปลกใหม่แนะนำ"แผ่นติดฝาหน้าโน้ตบุ้ค"มีมากมายหลายร้อยแบบ มาตัดทำปิ้คการ์ด ก็เท่แหวกแนวดีนะครับ ^^
MUGEN_guitar_SHOP

ถ่อมใจ

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 16:04:11 »
อยากให้ลองอุดหนุนคนบ้านไม้ครับ ของน้าตะวันน้าๆหลายท่านเคยใช้บริการ มีหลายอย่างให้เลือก ส่งถึงบ้าน ได้รู้จักกันใว้ ไม่มีส่วนได้เสียอะไรนะครับ ส่วนที่น้าท่านอื่นแนะนําก็เป็นทางเลือกที่ดีครับ
เราจะรับสิ่งดีจากพระหัตถ์ของพระเจ้า และจะไม่รับของไม่ดีบ้างหรือ /โยบ2:10

nai chic

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 19:48:25 »
ตัดสินใจได้แล้วครับน้าๆ..พรุ่งนี้จะโทรหาน้าตะวัน...จัดมาชุดใหญ่เลยครับ รวบทีเดียวหลายรายกานเลยครับ..