Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147853 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
Alvarez ได้เล่นแล้วครับพี่ เพิ่งได้สาย 1 มาเปลี่ยน ยังไม่ค่อยเข้าที่เข้าทาง ต้องเบิร์นสายอีกสักหน่อยแต่เสียง ปังๆๆๆ มากครับเบิร์นไม้อีกสักหน่อยรับรองกระหึ่มแน่นอนครับ เล่นปิ๊คกิ้งเสียงก็กรุ๊งกริ๊งเลยครับ แจ่มแจ๋ามาก
สรุปคะแนนเลยครับ
รูปร่างหน้าตา - 10
เสียงคราง - 7.5
ค่าเสียหาย - 5 (เพราะได้มาถูก)
อารมณ์ร่วม - 10 (ผมบิ๊วเองครับ 555)

สรุปผลถูกใจอย่างแรงครับ ขอบคุณพี่ hemp ที่แบ่งของดีให้ผมเล่นถึง 3 ตัวแล้ว ขอบคุณมากครับ

น่าจะเป็นเช่นนั้นแล แบ่งๆกันไปครับน้าอิ๊สสส ^^

ปล. ราคานี่ผมให้ 11 เลย ถูกเกิ๊นนนนนนน 555+ ^^
★Acoustic Ministry★

★ hemp ★

• member
ดันนิสนึง ^ ^

น้องแจ้

• member
  • i ❤ D r e a m i l y
พี่เฮ้มป์ค้าบ tuner รุ่นใหญ่สุด สีชมพูมีของมั้ยค้าบบบบ  :)

ฝากลิงค์
" D r e a m i l y : Ukulele All Solid " ตัวเดียวในโลกด้วยนะครับ  :"))

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=25378.0
D r e a m i l y :"))

★ hemp ★

• member
มีจ้า น้องแจ้สุดหล่อ ^ ^

น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน จำไว้ไอ้น้อง สู้ๆ ^ ^

น้องแจ้

• member
นักปราชมาเองเลยทีเดียวเชียว ไว้กลับจากหัวหิน น้องจะสั่งหน่อยนะคับ

ฝากลิงค์นิดนึงนะครับ
" D r e a m i l y : Ukulele All Solid " :"))

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=25378.0

joebeser

• member
สอบถามจูนเนอร์ ยังมีของมั้ยครับ เหลือสีไหนบ้างครับ

★ hemp ★

• member
pc1 เหลือเกือบครบครับ ขาด ชมพู เขียว แดง ครับ ^ ^

aw2g เหลือ ม่วง ฟ้า ชมพู ส้ม อย่างละอันเดียวเท่านั้นครับ ^ ^

ขออภัยมาตอบช้าครับ ^ ^

susdam

• member
จูนเนอร์ 2รุ่นนี้มันต่างกันยังไงครับ   แล้วการตั้งเสียง อะเอียดเหมือนกันไหมครับ หรือแพงกว่าตั้งเสียงดีกว่าแม่นยำกว่าครับ

★ hemp ★

• member
จูนเนอร์ 2รุ่นนี้มันต่างกันยังไงครับ   แล้วการตั้งเสียง อะเอียดเหมือนกันไหมครับ หรือแพงกว่าตั้งเสียงดีกว่าแม่นยำกว่าครับ

ต่างที่ฟังชั่นเล็กน้อยครับ ความแม่นยำใกล้เคียงกันครับ แม่นทั้งคู่ครับ ^^

Dawrin505

• member
ผมเอา PC-1 สีเหลือง 1 ตัวครับ แดงครับ ส่งมาที่   ***ม.หรรษา 150/505 ม.13 ต.อ้อมน้อย อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร 74130***  เดี๋ยวโอนตังแล้วจะโทรแจ้งอีกทีครับ ขอบคุณครับ.

★ hemp ★

• member
ผมเอา PC-1 สีเหลือง 1 ตัวครับ แดงครับ ส่งมาที่   ***ม.หรรษา 150/505 ม.13 ต.อ้อมน้อย อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร 74130***  เดี๋ยวโอนตังแล้วจะโทรแจ้งอีกทีครับ ขอบคุณครับ.

รับแซ่บครับน้า ^ ^

watra

• member
KORG AW2G  มีของไหมคับ

น้องแจ้

• member
สีชมพูรุ่น 840 บาท มีของมั้ยคับ ถ้ามีแจ้ขอสั่งเบย พรุ่งนี้ออกไปโอนตังเบยยย  ;D

watra

• member
aw 2g ผมเอา สีฟ้าครับ รอยืนยันของ จะโอนให้ครับ ;D ;D

watra

• member
ขอโทษคัรบ mongkol  เนี้ย นามสกุลเปล่า  ถ้าใช้ก็นามสกุสเดียวกันครับ  ;D ;D

★ hemp ★

• member
aw 2g ผมเอา สีฟ้าครับ รอยืนยันของ จะโอนให้ครับ ;D ;D

มีของพร้อมส่งครับ ^ ^

ขอโทษคัรบ mongkol  เนี้ย นามสกุลเปล่า  ถ้าใช้ก็นามสกุสเดียวกันครับ  ;D ;D

ใช่ครับ อ่ะ !!! หรือเราจะเป็นพี่น้องที่พลัดพรากจากกันมาตั้งแต่เด็ก 555+ โทรมาคุยกันได้นะครับ ^ ^

----------------------------

ฝากเลขเด็ดสักนิสครับ ^ ^

EI 7518 8172 8 TH ------ กีต้าร์ไปเชียงใหม่ครับ ^ ^
EI 7518 8173 1 TH ------ จูนเนอร์ไปอ้อมน้อยครับ ^ ^

ขอบคุณครับ ^ ^

watra

• member
555   ผมคนแปดริ้วครับ นามสกุล มงคล แถง อ.บางคล้าเยอะนะครับ ยังไงโอนเงินเบ้ดเสร้จเท่าไรห่ครับรุ่นนี้ เอาสีฟ้าครับ เดี๋ยวเงินเดือนออก จะโอนและแจ้งไปครับ     

555  สงสัยเป็นญาติกันจิงๆๆเปล่า
 ;D

★ hemp ★

• member
555   ผมคนแปดริ้วครับ นามสกุล มงคล แถง อ.บางคล้าเยอะนะครับ ยังไงโอนเงินเบ้ดเสร้จเท่าไรห่ครับรุ่นนี้ เอาสีฟ้าครับ เดี๋ยวเงินเดือนออก จะโอนและแจ้งไปครับ     

555  สงสัยเป็นญาติกันจิงๆๆเปล่า
 ;D

ผมคนเพชรบุรีครับ โทรมาคุยกันได้ครับ ^ ^

watra

• member
โอนให้แล้วครับ890บาท ทาง atm sim เมื่อกี่

watra

• member
โอนให้แล้วครับ890บาท ทาง atm sim เมื่อกี่
ที่อยู่จัดส่งนะครับ  วัชระ  มงคล  บ.อมตะบีกริมเพาเวอร์เซอร์วิส จำกัด 700/370 หมู่ 6 ต.หนองไม้แดง อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000