Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำโปร่งไฟฟ้างบหมื่น+-นิดหน่อย ไว้เล่นร้านหน่อยครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 928 ครั้ง)

zoomzoom0002

• member
ตามนั้นเลยครับ  เสียงเอาใช้ได้ก็พอ  เน้นเล่นง่ายๆ ขอบคุณมากครับ

Dawrin505

• member
 :) ;) :D    Crafter gae-18n ครับ ออกงานสบายเลยครับ ภาคไฟฟ้า Lr.bagg ไว้ใจได้ sound เพราะมากครับ...  ถ้าเป็นมือ 2 ก็ประหยัดไปหลายพันครับเห็นในเวปเพื่อนบ้านมีลงอยู่ 1 ตัวครับสภาพใหม่มากครับ ขอให้ได้กีตาร์ที่ถูกใจครับ...

Mag

• member
ตามนั้นเลยครับ  เสียงเอาใช้ได้ก็พอ  เน้นเล่นง่ายๆ ขอบคุณมากครับ

สวัสดีครับน้า ZOOMZOOM002 

ลองดู Walden ครับ เล่นสบายมือดีนะครับ   http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=16103.0

ตามลิ้งนี้เลยครับ     
line: gt_exp_2012

guitarhaha

• member
ตามน้าๆ ข้างบนเลย เดี๋ยวนี้หมื่นๆ นิดๆ ก็ได้กีต้าร์+ปรีฯ หรู พอจะเล่นร้านได้แล้วครับ ยิ่งถ้าเป็นมือสองนี่เลือกกันไม่หวาดไม่ไหวกันเลยทีเดียว

เหาฉลาม

• member
ลอง crafter GAE18N ครับ ไม่แพง เสียงดี เล่นง่ายครับ