Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ all solid ทนต่อเเรงกระเเทกเเต่ไหนครับ  (อ่าน 1235 ครั้ง)

Mable_are

• member
คือผมเผลอเอา D28 ไปกระเเทกกับประตูครับ TT เกิดรอยเล็กน้อยภายนอกครับ
อยากรู้ว่ากีต้าร์ผมจะเป็นไรไหมครับ โครงสร้างภายในจะมีปัญหาไหมครับ
ตอนนี้กังวลมากเลยครับ

กฤษณ์

• member
Re: กีต้าร์ all solid ทนต่อเเรงกระเเทกเเต่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 08:11:06 »
ถ้าเป็นรอยที่ผิวเคลือบไม่ลึกถึงเนื้อไม้ก็ไม่มีผลเสียอะไรนอกจากเสียความรู้สึกครับ ตอนนี้ก็สบายใจใด้เพราะกีตาร์ของคุณ "ถูกเจิม" แล้ว

woraweeb

• member
Re: กีต้าร์ all solid ทนต่อเเรงกระเเทกเเต่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 10:43:40 »
ของผมกรรไกรตัดเล็บตกใส่ บุ๋มไปนิดนึงเลย อ้ากกกก