Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาคุ้กกี้ออนไลน์ 15+  (อ่าน 66770 ครั้ง)

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
Re: สภาคุ้กกี้ออนไลน์ 15+
« ตอบกลับ #220 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:03:16 »
สงสัยคนคงจะเริ่มหยุดงานกันเยอะแล้ว วันนี้รถไม่ติดเลย อยากให้เป็นแบบนี้ทุกวันเลย วันนี้เดินทางครึ่งชั่วโมง แต่ที่เคยติดสูงสุดในเส้นทางเดียวกันนี้ใช้เวลาร่วม ๆ 3 ชั่วโมง ขนาดออกจากบ้านเร็วขึ้นด้วยนะ....อยากมีรถไฟฟ้าผ่านหน้าหมู่บ้านกับเค้ามั่งจัง ^o^

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #221 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:32:50 »
แย่แล้ว....ผมได้ข่าวจาก forward mail ข่าวนี้มา ไม่ทราบว่าจริงเท็จประการใดครับ

ข่าวร้ายประจำวันนี้

โตเกียว-มิยาบิ ดารา AV ชื่อดัง ออกมายอมรับกับผู้สื่อข่าวสำนักข่าวอัลจาซีราว่า เธอได้ไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลอังโคะคุจิ ผลตรวจเลือดปรากฎว่าเป็นบวก นายแพทย์โฮเนะคาว่าแจ้งข่าวร้ายนี้ให้เธอได้ทราบ โดยระบุว่าเธอเป็นเอดส์

"เมื่อได้ทราบเรื่องนี้ก็ตกใจมาก ทางพ่อแม่ที่เคยตัดสัมพันธ์เมื่อครั้งเริ่มเล่นหนัง AV ก็ให้อภัย และให้ฉันกลับไปรักษาตัวที่บ้านเกิด แต่ฉันตั้งใจว่าจะไปบวชในวัดห่างไกล เพื่อบำเพ็ญภาวนาจนกว่าจะถึงวันสุดท้ายของชีวิต"

โอซาว่า มิยาบิ เป็นดารา AV ชื่อดังที่มีผลงานมาแล้วนับร้อยเรื่อง และมีเพศสัมพันธ์โดยไม่ใช้ถุงยางอนามัยเป็นส่วนใหญ่ (ยสตน - ผู้เรียบเรียง) ตอนนี้ค่าย S1, Attackers และค่ายหนังอีกหลายค่ายที่เคยใช้บริการของมิยาบิ ได้ระงับการถ่ายทำหนัง AV เพื่อส่งตัวเหล่านักแสดงไปตรวจเลือดเสียก่อน คิดเป็นค่าเสียหายในการนี้กว่าร้อยล้านเยน

นอกจากนั้น มิยาบิยังฝากขอโทษข้ามโลกมาที่ประเทศไทยด้วย

"ฉันอยากฝากขอโทษไปยังผู้กำกับหนังที่เมืองไทย และนักร้องเพลงร็อคหัวล้านๆ ที่เมืองไทย ที่ฉันมีเพศสัมพันธ์ด้วยตอนที่มาทำงานที่เมืองไทย ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของฉันอาจทำให้พวกเขาได้รับเคราะห์ไปด้วย เพราะคุณหมอโฮเนะคาว่าบอกฉันว่า ฉันมีเชื้อเอดส์มาระยะหนึ่งแล้ว"

ขอขอบคุณเนื้อข่าวคุณภาพดีจากสำนักข่าวอัลจาซีร่า

บอกตามตรงว่าไม่ค่อยเชื่อเท่าไร....ใครได้ข่าวนี้มั่งป่าวครับ เฮ้อ....

sontaya

• member
« ตอบกลับ #222 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 12:38:55 »
555 ผมเองก็ไม่รู้ข่าวจริงหรือลวง จะไปขุดคุ้ยหาที่มาก็ใช่เรื่อง แต่คิดว่าน่าจะข่าวลวง ระดับนั้นแล้วเค้าน่าจะ safety สูงมาก (มั๊ง) อิอิ

ได้ครับ ถ้าได้มีโอกาสแวะไป Music Collection จะไปลองให้ครับ ^^

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #223 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 12:46:49 »
เข้ามาฟังผู้ใหญ่ คุยกัน อีกรอบ ฮ่า ๆๆๆๆ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #224 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 13:36:26 »
เพราะหนังสือ เพลง i s song hit นี้แหละ ที่ทำให้ผมหลงใหล  เจ้า Ovation   รบกวนน้า ตู๋ ถ่ายรูปหน้า โฆษณา กีต้าร์ Ovation ให้หนอ่ยนะครับ พอดีผมโหลดเข้าคอมไม่ได้ครับ  ขอบคุณครับ อิอิ

Montri

• member
« ตอบกลับ #225 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 13:58:34 »
ขอบคุณครับ เมื่อเช้าลองถ่ายใหม่ แล้วโพสลงในหน้าซื้อ ขาย กระทู้ ขาย Ovation  แล้วภาพมันใหญุ่มาก  แล้วเค้าย่อรูปกันอย่างไรครับ อิอิ

Montri

• member
« ตอบกลับ #226 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 14:42:33 »
ลองหา Program Resizer ทั้งหลายแหล่ดูครับ ถ้าหาไม่ได้ ฝาก e-mail address ไว้เดี๋ยวผมส่งให้
หรืออีกอย่าง เวลาถ่ายรูปให้ปรับขนาดของไฟล์ภาพจากกล้องที่เราใช้อยู่ก็ได้ครับ ส่วนใหญ่มีให้เลือกครับว่าจะใช้ความละเอียดเท่าไหร่
ละเอียดมากภาพใหญ่  ไฟล์ใหญ่ 
ขอบคุณมากครับ เดี่ยวจะลองดูครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #227 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 14:56:59 »
หนังสือ อะไร ครับเนี๊ยยยย
รุ่น อายุ ซาวสอง แบบผม ไม่รู้จักกกกกกกกกก
รักเธอนะ....กีต้าร์

sontaya

• member
« ตอบกลับ #228 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 14:58:03 »
มีโปรแกรม resize แบบง่าย ๆ ครับเป็นโปรแกรมเสริมของวินโดว์เอง (windows power toy) ไฟล์เล็กกะติ๊ด กดดาวน์โหลดยังไม่ทันรู้ตัวก็เสร็จแล้วครับ 555 ผมใช้ตัวนี้ตลอดง่ายดีคลิ๊กขวาแล้วเลือกเลยมันจะไปฝังคำสั่งของเมนูตอนคลิ๊กขวาเลยครับ

http://download.cnet.com/Image-Resizer-Powertoy-for-Windows-XP/3000-18487_4-10905400.html

Peerless นี่ผมหาโอกาสไปลองหลายทีแล้วครับ แต่ยังหาไม่เจอซะทีไอ้โอกาสเนี่ย อิอิ ถ้าได้ไปจริง ๆ จะลองมาให้ครับ หรือใครอยู่ใกล้แถว music acumen ช่วยสงเคราะห์ท่านพี่ Traveler หน่อยนะครับ มันไกลผมเหลือเกิน ผมเองก็อยากไปลองเจ้า normandy ตัวที่สนิมกินเยอะ ๆ อยู่เหมือนกันครับสไตล์มันโดนดีครับ ^^

ส่วนหนังสือเก่า ๆ แบบนี้ขอผมกลับบ้านก่อนนะครับ เอาแบบกระดาษเหลืองกรอบเลย เดี๋ยวจะไปขุดจาดพิพิธภัณฑ์ประจำบ้าน (ห้องเก็บของ) มาเลย  ;D

aekasit

• member
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 10:21:36 »
ผมก็เกิดไม่ทันครับ อิอิ

Montra

• member
« ตอบกลับ #230 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 10:35:10 »
ผมก็เกิดไม่ทันครับ อิอิ

ผมก็เข้ามาแอบอ่านด้วยครับ  เกิดไม่ทันเหมียนกันนะ อิ อิ  ;D  ;D
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

gazz

• member
« ตอบกลับ #231 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 11:18:11 »
โอ้ว หนังสือสมัย ป6 ตอนนี้เก็บไว้ที่บ้านนอก ปลวกรับประทานไปแล้ว ..​แม่เอาไปทิ้งหมดเลย เสียดาย

sontaya

• member
« ตอบกลับ #232 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 11:08:59 »
วันนี้เมื่อเช้าเดือดสุด ๆ เจอรถกวน... ผมก็ขับรถไปทำงานตามปกติ โดยส่วนตัวเป็นคนขับรถไม่เร็วมาก แต่วันนี้ก็ขับอยู่เลนขวา (ถนน 2 เลน) ขับประมาณ 100 ก็เห็นแล้วล่ะว่ามีรถขับมาเร็วมาก รู้สึกจะเป็น altis ไล่ขึ้นมาแล้วเห็นรถสีขาวหลัง altis จี้มาอีกทีแล้วเปิดไฟสูงไล่  altis มันมีจังหวะมันก็แซงซ้ายแล้วปาดหน้าผม แล้วก็เหยียบหายไปเลย ก็จบไป

ไอ้คันหลังนี่สิ รถเก่าแล้ว ผมไม่แน่ใจว่ารุ่นอะไร ดูคล้าย ๆ มิตซู แลนเซอร์รุ่นเก่า ๆ มันพยายามจะแซงผมเพื่อไล่ altis มันก็ฉีกซ้าย ผมก็พยายามเหยี่ยบขึ้นเป็นประมาณ 120 เพื่อจะแซงกระบะที่อยู่เลนซ้าย แล้วกะหลบให้มัน แต่มันดันแซงซ้ายมาก่อน เลยเจอกระบะขวาง

เท่านั้นเอง มันคงไล่ altis ไม่ทันแล้ว และคงโมโหผม เลยจี้ท้ายผมตลอด ผมก็ไม่ได้คิดอะไร ก็ขับเรื่อย ๆ มันก็เลย แซงผมไปแล้วปาดหน้าแล้วก็เบรค ขับแบบชลอ ๆ ผมก็รู้แล้วว่ามันเอาแล้วไอ้นี่ แต่ก็ไม่ได้สนอะไร มันช้าเราก็ช้า แล้วมันก็ออกซ้าย ก็นึกว่าไม่มีอะไร ผมก็ขับแซงไป เอาอีก มาไล่จี้ แล้วก็แซงมาปาดหน้าเหมือนเดิม ถนนก็ว่าง ๆ พอผมจะหลบซ้ายมันก็ตามมาขวาง จนผมเริ่มหงุดหงิดแต่ก็ไม่ได้ทำอะไรจนมันแยกออกไปอีกทาง ผมนึกว่ามันจะตามไปเรื่อย ๆ ถ้า ถึงโรงงานผม มีเฮแน่

ก็เลยอยากฝากเตือนสติคนขับรถทุกคนว่า บนถนนต้องใจเย็น ๆ นะครับ เจอพวกแบบนี้หลบได้หลบไปเถอะอย่าไปยุ่งกับมัน ไม่คุ้มเลยครับ ผมลองคิดดูว่าถ้าเป็นสมัยขับรถใหม่ ๆ หรือยังวัยรุ่นเมื่อเช้าเป็นเรื่องแน่ หรือถ้าเป็นคนที่เลือดร้อนมาก ๆ มีอาวุธอยู่ด้วยจะเกิดอะไรขึ้น น่ากลัวมากครับ และคนพวกนี้มันมีอยู่บนถนนเยอะซะด้วย

วันนี้เลยหงุดหงิดแต่เช้าเลย เจอพวกเฮงซวยแบบนี้ เฮ้อ...

sontaya

• member
« ตอบกลับ #233 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 11:41:44 »
ไหน ๆ แล้วเอาข่าวมาฝากหน่อยครับ หลังจากเจอ อีหนูเปลือยอกแด๊นซ์กระจาย พอมอบตัวดันใส่ปิดซะมิดชิด ตอนสัมภาษณ์ผมก็ไม่ได้รู้สึกถึงความสำนึกอะไร สงสารแต่ผู้ปกครองนั่งพนมมือขอโทษแทน เฮ้อ...

วันนี้มีข่าวใหม่พาให้รู้สึกเสื่อมหนักไปอีก ไม่ใช่มีแต่ผู้หญิง มีผู้ชายที่แก้ผ้าเต้นด้วย แล้วล่าสุดเมื่อสาย ๆ เจอข่าวนี้ผมถึงกับตะลึงว่า นี่เมืองไทยหรือนี่ ลองอ่านดูเองครับ คลิปผมก็ดูแล้ว อยากบอกว่าอุบาทว์มากครับ

เสื่อม! คลิปหนุ่มช่วยตัวเองบนรถไฟฟ้าบีทีเอส ว่อนเน็ต

แพร่ว่อนอินเทอร์เน็ต คลิปหนุ่มช่วยตัวเองบนรถไฟฟ้าบีทีเอส

19 เม.ย. รายงานข่าวแจ้งว่า มีคลิปวีดิโอกำลังเป็นที่นิยมส่งต่อในกลุ่มผู้ใช้โทรศัพท์บีบี ไอโฟน และอีเมล์ทางอินเทอร์เน็ตอย่างแพร่หลาย  พร้อมข้อความเตือน ว่า ระวังโรคจิตช่วยตัวเองบนรถไฟฟ้า BTS
ทั้งนี้ เหตุการณ์ในคลิป คาดว่าเกิดขึ้นบนรถไฟฟ้าบีทีเอส โดยมีผู้ชายหนุ่มคนหนึ่งยืนอยู่บริเวณประตูทางเข้าออกรถไฟฟ้าที่เต็มไปด้วย ผู้โดยสารจำนวนมาก ได้นำอวัยวะเพศของตัวเองออกมาจากซิปกางเกง ก่อนจะใช้มือสำเร็จความใคร่ภายใน  ซึ่งมุมกล้องที่ถ่ายจะให้เห็นหน้าหญิงสาวหน้าตาดีนั่งอยู่บนที่นั่งท้ายสุด ติดกระจกแก้วข้างประตูรถไฟฟ้าที่กั้นทั้งสองคนไว้
ขณะที่ชายโรคจิตกำลังช่วยตัวเองอยู่ มีผู้โดยสารผู้หญิงที่นั่งฝั่งตรงข้ามห็นเหตุการณ์จึงรีบลุกหนีออกไป แต่หญิงสาวที่นั่งอยู่ติดกระจกกำลังเล่นโทรศัพท์มือถืออยู่  จึงทราบเรื่องตอนที่ชายโรคจิตเสร็จกิจแล้ว เพราะน้ำอสุจิพุ่งกระเด็นไปถูกกระจก
อนึ่ง ดังกล่าวถูกเผยแพร่ในเว็บไซต์อนาจารแห่งหนึ่ง โดยมีการนำภาพคลิปอนาจารจากหลากหลายประเทศส่งมาไว้ในเว็บดังกล่าว คาดว่าคลิปดังกล่าวจะถ่ายและเผยแพร่โดยกลุ่มคนที่เป็นโรคจิต
อย่างไรก็ตาม ผู้ที่เห็นคลิปดังกล่าว ต่างถกเถียงกันว่า เกิดขึ้นในกรุงเทพฯจริงหรือไม่ แต่ช่วงท้ายของเหตุการณ์จะได้ยินเสียงประกาศบนรถไฟฟ้าว่า กำลังมุ่งหน้าไปสถานีตากสิน

ที่มา : http://news.mthai.com/general-news/110621.html

ต่อไปขึ้นรถไฟฟ้าต้องระวังให้มากขึ้นแล้ว ระวังลื่น..... - -"

kook_gai

• member
« ตอบกลับ #234 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 12:16:42 »
อย่าลดตัวไปยุ่งกับเค้าเลยน้าสนธยา พวกขับรถแบบนี้ ไม่คุ้มครับ

sontaya

• member
« ตอบกลับ #235 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 13:53:11 »
เดี๋ยวนี้ไม่เอาแล้วครับ แต่ก่อนก็มีบ้าพลังบ้าง แต่ไม่เคยเจอเถื่อน ๆ ขนาดเมื่อเช้าเล่นเอาเดือดเหมือนกัน แต่คิดไปคิดมาไม่รู้จะไปบ้ากับมันไปทำไม ปล่อยให้มันไปที่ชอบ ๆ ดีกว่า เกิดอะไรขึ้นมาไม่คุ้มด้วย มีคนที่บ้านรอเราอยู่อีกหลายคน กีตาร์รอเราไปจับเล่นก็อีกหลายตัว 555

ohm_pea

• member
« ตอบกลับ #236 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 15:57:09 »
อ้า.....ลุงขอแยมด้วยคน
จันทาร ดีกว่า จันไร

Vintage Girl

• member
« ตอบกลับ #237 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 17:13:19 »
ดีค่ะ หายไปนานเลย เว็บเข้าได้เมื่อไรนิ
มงูวว

Traveler

• member
« ตอบกลับ #238 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 18:05:20 »
รายงานตัวด้วย

sontaya

• member
« ตอบกลับ #239 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 18:24:41 »
555 เจ้าของกระทู้กลับมาซะที แฟน ๆ รอกันตรึมเลยมั๊ง ฮิฮิ