Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ><)))*> ปิดกระทู้ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ <*)))><  (อ่าน 1160 ครั้ง)

rachen

• member
ขาย Recording King   RD-27  + ฮ่าร์ดเคส จากญี่ปุ่น

**** ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ ****

สภาพใหม่มากๆครับ ไม่มีตำหนิเลย 

TOP MATERIAL  :  Solid AA Grade Engelmann Spruce
BACK / SIDE MATERIAL :  Solid East Indian Rosewood
NECK MATERIAL : 1-Piece Mahogany
NECK PROFILE: Vintage V
FRETBOARD MATERIAL: Rosewood
NUT WIDTH: 1-11/16"
FRETBOARD INLAYS: Abalone Snowflake
BRIDGE MATERIAL: Rosewood
SADDLE: กระดูก + กระดูกของเดิม + อีโบนี่ 2 อัน
BRIDGE PINS & ENDPIN: Ivory with Abalone Dot
PICKGUARD: Vintage-Style
FINISH: Natural Glossy
สาย  : EXP  เปลี่ยนได้ 2 อาทิตย์แล้วครับ

Rak kunthong

• member
Re: ><)))*> ขาย Recording King RD-27 <*)))><
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 06:17:52 »
ช่วยเชียร์เลยคับ Recording King   RD-27  All Solid เสียงดีงานดีมากๆ รับประกันว่าของ น้องเชนสภาพใหม่จริงๆ เพราะผมซื้อ RD-06 กับน้องเชนมา สภาพใหม่มากๆเสียงดีจริงๆคับ
085 - 380 0833

rachen

• member
Re: ><)))*> ขาย Recording King RD-27 <*)))><
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 08:09:22 »
ช่วยเชียร์เลยคับ Recording King   RD-27  All Solid เสียงดีงานดีมากๆ รับประกันว่าของ น้องเชนสภาพใหม่จริงๆ เพราะผมซื้อ RD-06 กับน้องเชนมา สภาพใหม่มากๆเสียงดีจริงๆคับ

5555 ขอบคุณมากๆครับพี่รักษ์ RD-27 ตัวนี้ ใหม่กว่า RD06 อีกครับ ใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิเลยครับ

jah_ball

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 11:51:49 »
ดันเลยครับ ตัวนี้ไปลองมาแล้ว  เสียงแจ่มมากครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 12:33:23 »
ดันเลยครับ ตัวนี้ไปลองมาแล้ว  เสียงแจ่มมากครับ

ขอบคุณมากๆครับบอล เสียดายมันมากเหมือนกันครับ แต่มีตัวใหม่มาต้องยอมปล่อยบ้างหนะครับ หายากแล้วเหมือนกันตัวนี้หนะครับ

**** ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ ****