Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 722509 ครั้ง)

Moo_Tum

• member
Re: "บ้านเอก" โปร่งไฟฟ้า GREAT/FENDER GA45S/Yamaha FG450&FG180/Morris W20/Yamaha/
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 02:46:53 »
โปร่งไฟฟ้า GREAT GSF 450S CE NA TOP SOLID เกาหลี โปร่งเสียงคุณภาพ เสียงดีมากครับ งานดีหรูหรา ใครใฝ่ฝันอยากได้ Takamine ed05 เอาตัวนี้ไปเล่นแทนก่อนได้เลย ใช้ออกงานได้เลยครับ  ตัวนี้มีงานตำหนิไม้หน้า ซ่อมแล้วเสียงคุณภาพดีเหมือนเดิม ขาย 6800 บาท

ตัวนี้เป็นจัมโบ้ใช่มั๊ยคราฟพี่เอก  ถ้าล่องลงมาใต้มีโดนสอย

ใช่ครับจัมโบ้ ของมีคู่ครับ ถ้าเป็นเนื้อคู่กันจริงคงต้องรอเดือนเมษายนครับ อยู่จังหวัดไหนครับ

อยู่ระหว่าง นาสาร กับ หาดใหญ่ นี่แหละคราฟ

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
น้าเอกครับ ผมสนใจ กระเป๋ากีตาร์โปร่งอย่างหนา ใบละ 480บาท ครับ
รอกลางเดือนหน้าครับ ของหมด

กระเป๋าใบหน้า พอจะมีรูปไหมครับ เผื่อจะรอของด้วยคน

กระเป๋าราคา 480 บาท น่าจะเป็นแบบเก่าครับ ส่วนแบบใหม่ยังไม่เห็นครับ

มีของไหมครับอยากได้สัก 1 อัน

ake_iam

• บุคคลทั่วไป

Top:    Solid Ezo Spruce    
Back / Sides: Solid indian rosewood    
Neck: African Mahogany    
Fingerboard: Ebony    
Bridge: Ebony    
String Length: 651mm

tiosk

• member
น้าเอกครับ พอมีเคสโฟร์ม ใส่ทรงจัมโบ้ บ้างมั้ยครับ
หรือพอจะสั่งเข้ามาได้มั้ยครับ
ไม่มีครับ ใส่พวก ED05  ไม่มีแต่ถ้าเป็นจัมโบ้ทรงเล็กอย่างพวก ED55 ใส่ได้ครับ

ผมใส่ Crafter JE18 อะครับ
หวัดดีครับน้าเอก อยากรู้ว่าเคสโฟร์มที่ว่าใส่โปร่งไฟฟ้า IBANEZ EW20 ได้มั้ยครับ พอดีจะเอาไปตจว.ครับ
จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ที่มี

tiosk

• member
ทรงนี้ครับน้าเอก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ที่มี

ake_iam

ถ้าตัวมันไม่ใหญ่กว่าตัวนี้ ใส่ได้ครับ ถ้าใหญ่กว่าหมดสิทธิ์ครับ  :)

ake_iam

:)เพิมประชากรอีก 1 ตัว :o

VP-Pro

• member
kimus ลดได้อีกป่าวครับพี่เอก แล้วลองเสียงได้ที่ไหนหรอครับผม

ake_iam

kimus ลดได้อีกป่าวครับพี่เอก แล้วลองเสียงได้ที่ไหนหรอครับผม

ลดได้ครับ แต่ถ้าจะลองเสียงต้องรอสิ้นเดือนครับ เพราะกีต้าร์อยู่กับผม ผมมาทำงานทางเหนือครับกลับประมาณวันที่ 27 ครับ

ake_iam

โปร่ง KIMUS ขายแล้วนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าส่งให้นะครับ คุณกิตติ  :)

แจ้งเลขที่ EMS คุณกิตติ ครับ EH 7733 3044 9 TH

oceanblue

• member
อยากได้กีต้าร์โปร่ง ราคาไม่เกิน 6000 บาทครับ

ake_iam

อยากได้กีต้าร์โปร่ง ราคาไม่เกิน 6000 บาทครับ

ราคาไม่เกิน 6000 บาท มีหลายตัว ยังไม่ถูกใจหรือครับ หรือว่าจะเอาตัวนี้ไหมครับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
น้าเอกรบกวนหา morris wh30 ซักตัวนะครับ หรือที่มัน copy hummingbird ไม่เกี่ยงยี่ห้อก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลย
MUGEN_guitar_SHOP

ake_iam

น้าเอกรบกวนหา morris wh30 ซักตัวนะครับ หรือที่มัน copy hummingbird ไม่เกี่ยงยี่ห้อก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลย
รับทราบเดี๋ยวช่วยหาให้ครับ ถ้าไม่รีบ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
น้าเอกนี่มีทุกอย่างที่ต้องการเลยนะครับ  ตอนนี้อยู่ไหนล่ะครับ อิอิ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

ake_iam

น้าเอกนี่มีทุกอย่างที่ต้องการเลยนะครับ  ตอนนี้อยู่ไหนล่ะครับ อิอิ
อยู่ตากครับ วันอังคารถึงเชียงใหม่ครับ

nut95

• member
อยู่ตากครับ วันอังคารถึงเชียงใหม่ครับ

อ้าว!!น้าเอกไม่แวะที่แพร่เหรอครับ รอพิสูจน์ FG 180 อยู่นะ

Alesana

• member
มาดันขอรับ น้าเอกกก ขอเมลติดต่อด้วยนะครับ

พอดีมีกีต้าหลายตัวที่ติดใจอยากได้ พอดี ปลายเมษา มีโปรเจคใหญ่ แหะๆๆ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ชีพจร ลงเท้า จริงๆ น้าเอก
รักเธอนะ....กีต้าร์

ake_iam

เที่ยวนี้ทำงานย้อนศรครับ พี่ Nut จะถึงแพร่ประมาณวันที่ 20 มี.ค. ครับ  ::)