Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++++++++ เปิดตัว FotoBeer PickGuard +Clip+++++++++  (อ่าน 24683 ครั้ง)

SoundCard

• บุคคลทั่วไป
Re: FotoBeer PickGuard เอามาให้ชมกันก่อนครับ......อิอิ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 15:19:00 »
เข้าคิว AT1 ครับสีนี้เลย ^^ รอเปิดโปรเจคครับพี่เบียร์ ลอกได้ถอดได้แบบนี้ชอบเลย

tawanv

• member
  • AcousticShops.com - acoustic pu., strings & etc.
    • AcousticShops.com
Re: FotoBeer PickGuard เอามาให้ชมกันก่อนครับ......อิอิ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 15:23:05 »
เยี่ยมเลยครับพี่เบียร์
:) 081-791-2223 :)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 15:30:24 »
ขอบคุณครับพี่หนุ่ม   เดี๋ยวรอ ให้เห็นครบ  3 สี ก่อนเดะเพ่   อาจจะเปลี่ยนใจก็ได้นะ........อิอิ

ไอผมมันแฟนพันธ์แท้สินค้าแบรนด์FOTOBEER อยู่แล้วครับ จัดมาให้ผมครบ3สีแล้วดีกว่าครับ
noomxman

nhoy

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 16:19:53 »
สวยมากครับน้า 'BEER
น้า 'BEER มีแต่ของดีๆ เสมอเลยนะครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 16:24:31 »
สวยมากครับน้าเบียร์

ขอบคุณครับ

น้าครับไว้ทำปิ๊กการ์ดแบบของ blueridge เหลืองดำอ่ะครับ แล้วก็แบบของ martin สีแดงเข้มกระดำ มาขายด้วยซิครับอยากได้ครับ. *** Idea เจ๋งมากครับขายดีแน่ๆครับ.***

เหลืองดำ  ก็เป็น แบบ Set A เลยครับ   ส่วนสีแดงๆ เข้มกระดำ ก็แบบ Set C  เลยครับ   ผมไม่อยากทำให้เหมือนเลย เอา แค่โทนของสีคล้ายๆ เพราะผมอยาก ให้มันเป็นสินค้าเฉพาะ ไม่เหมือนใคร  คือ เห็นลายนี้ แล้วรู้เลยว่าเป็นลายของผมแน่นอน  จึงขอโทษมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับ ขอโทษจริงๆ

ขอบคุณครับ

ลายสวยครับ

ขอบคุณครับ น้า ดอกี้บีบ๊อบ

เข้าคิว AT1 ครับสีนี้เลย ^^ รอเปิดโปรเจคครับพี่เบียร์ ลอกได้ถอดได้แบบนี้ชอบเลย

ได้เลยครับ พี่เอฟ  ขอบคุณมากๆ นะครับ

เยี่ยมเลยครับพี่เบียร์

ขอบคุณครับ พี่ตะวัน........อิอิ  เอาไว้จะไปอุดหนุนสายกีตาร์เรื่อยๆ นะครับ ใครขายสายถูกกว่า ผมก็ไม่ซื้อนะ  ผมซื้อกับพี่น้องกัน ดีกว่า บริการดีอย่างนี้ เอาใจผมไปเต็มๆ เลยครับ

ขอบคุณครับพี่หนุ่ม   เดี๋ยวรอ ให้เห็นครบ  3 สี ก่อนเดะเพ่   อาจจะเปลี่ยนใจก็ได้นะ........อิอิ

ไอผมมันแฟนพันธ์แท้สินค้าแบรนด์FOTOBEER อยู่แล้วครับ จัดมาให้ผมครบ3สีแล้วดีกว่าครับ

ได้เล้ยครับ ลูกค้า  วี ไอ ผี............อิอิ

kitti7265560

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 16:29:31 »
สวยมากเลยครับผม   
น้าเบียร์ครับรอบหน้าขอ  กิ๊กการ์ด หรือ ไวฟ์-การ์ด (กันกิ๊กหรือแฟนหรืออื่นๆตามแต่จะเรียก บ่น เวลาเอากีตาร์เข้าบ้าน) 
ขอบพระคุณครับผม
   ;D ;D ;D

tcmdoctor

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 16:30:40 »
สั่งได้เมื่ไหร่ ส่งข่าวด้วยนะครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 17:46:47 »
สวดยอด นวัตกรรม  ขอจอง AT1   1อันครับน้าเบียร์รูปหล่อ ;D ;D ;D
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

OldiesHunter

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 19:19:04 »
ขอมาสนับสนุนนวัตกรรมใหม่ของน้าเบียร์อีกคน  ชอบมากครับแบบสูญญากาศไม่เลอะกาวไม่ด่างเนี่ย ขายดีชัวร์ และขอจอง AT 1 1อันด้วยครับ

Nisorn

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 20:04:18 »
ขอมาสนับสนุนนวัตกรรมใหม่ของน้าเบียร์อีกคน  ชอบมากครับแบบสูญญากาศไม่เลอะกาวไม่ด่างเนี่ย ขายดีชัวร์ และขอจอง AT 1 1อันด้วยครับ

;) นึกว่าพี่อ้วนจะมาเหมาหมดทั้งโรงเบียร์  ;D ;D ;D

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 20:17:02 »
ช่วงนี้กระสุนร่อยหรอ แถมยังต้องพาลูกๆบางคนหลบแม่ใจร้ายอยู่นอกบ้านอีกครับน้าต้น ช่วงนี้คันได้ห้ามเกาครับ...5555

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 20:21:44 »
น้าเบียร์ครับรอบหน้าขอ  กิ๊กการ์ด หรือ ไวฟ์-การ์ด (กันกิ๊กหรือแฟนหรืออื่นๆตามแต่จะเรียก บ่น เวลาเอากีตาร์เข้าบ้าน) 
   ;D ;D ;D

น้าเบียร์ครับ  อยากได้แบบที่น้า Kittiphon ขอน่ะครับ...5555

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:22:26 »
สวยมากครับน้า 'BEER
น้า 'BEER มีแต่ของดีๆ เสมอเลยนะครับ

ขอบคุณครับ อาหน่อย

;D ;D ;D

น้าเบียร์ครับ  อยากได้แบบที่น้า Kittiphon ขอน่ะครับ...5555

ถ้าเอาพี่พณขอ  รับรองกลับไปบ้าน เมีย ยิงกราด.............แน่....อิอิ

สั่งได้เมื่ไหร่ ส่งข่าวด้วยนะครับ

ครับผม

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 12:04:13 »
สุดยอดครับ !! สิ่งนี้ล่ะที่เรารอคอย !!
MUGEN_guitar_SHOP

balleka

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 14:54:52 »
ช่วยดันให้น้าเบียร์ครับ
[url=http://pic.free

pigy

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 15:07:18 »
ติดเบบี้ได้ป่าวค่ะน้าเบียร์

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 16:35:51 »
สุดยอดครับ !! สิ่งนี้ล่ะที่เรารอคอย !!

พี่ตั้มก็.................อิอิ

ช่วยดันให้น้าเบียร์ครับ

โอ้....................ขอบคุณมากๆเลยครับ น้าเบล

ติดเบบี้ได้ป่าวค่ะน้าเบียร์

ได้ซิจ๊ะ น้อง Pigy.................อิอิ

pipop2058

• member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 21:12:48 »
 :) :)ขายเร็วๆๆน่ะครับคอยอยู่

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 13:31:27 »
:) :)ขายเร็วๆๆน่ะครับคอยอยู่

ตอนนี้กำลังควานหาวัตถุดิบอยู่ครับ........อิอิ  เดี๋ยวพร้อมจำหน่ายเมื่อไหร่ จะแจ้งให้ทราบนะครับ

pigy

• member
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 13:44:20 »
น่าจะมีแบบสั่งตัดด้วยนะคะน้าเบียร์