Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าร์คลาสสิค YAMAHA CG122MS (Top Solid Englemann Spruce)  (อ่าน 287 ครั้ง)

monkygod

• member
ขายกีต้าร์คลาสสิค YAMAHA CG122MS (Top Solid Englemann Spruce)

สภาพใหม่ ซื้อมาไม่ค่อยได้เล่น เนื่องจากที่บ้านมีกีต้าร์หลายตัว
ซื้อมาจาก MUSIC ARM

ขาย 4,500 บาท พร้อมกระเป๋า YAMAHA ครับ
สนใจนัดรับได้แถวนนทบุรี พระราม 5

LINE : monkygod

Derivatives

• member
Re: ขายกีต้าร์คลาสสิค YAMAHA CG122MS (Top Solid Englemann Spruce)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2024, 16:30:20 »
สนใจครับ
เมื่อเช้านี้มีติดต่อไปทางไลน์นะครับ