Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปสุดแรร์ : Mr Gula 101 (หรือป๋ากุลาร้อยเอ็ด) ดีดกีต้าร์..พร้อมร้อง..ญี่ปุ่น  (อ่าน 2942 ครั้ง)

MUI

• member
ป๋ากุลาดีดกีต้าร์CIMG0021
http://

แยกแยะไม่ออกว่า จะเข้าห้องแนะนำตัว หรือ ห้องอุปกรณ์ดี...เลยเข้าห้องแรก(อุปกรณ์)ดีกว่า ฮิตดี

(สำหรับสุภาพบุรุษเสื้อเขียวน้ำเงินเหลืองร่วมจอให้หาประวัติตัวจริงเสียงจริงเอาเองครับ)

Guitar_Joe

• member
น้าทอมแกหาโพยหวยหรือไงเนี่ย ง่วนเลย สำเนียงญี่ปุ่นชัดมากป๋า ห้าๆ
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

MUI

• member
โห..น้าโจตื่นแต่มึดเชียว เมืองเลยคงยังหนาวแน่ ๆ

nhoy

• member
Re: คลิปสุดแรร์ : Mr Gula 101 (หรือป๋ากุลาร้อยเอ็ด) ดีด&#
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 05:39:10 »
น้า Mr.Gula101 ลีดกีต้าร์ได้เพราะดีนะครับ Takamine ตระกูล NV ไม้หน้า แบร์คลอว์ นี่เสียงหวานมากครับ
ผมเข้ามาดูนึกว่าน้า Mr.Gula101 จะร้องเพลงภาษาญี่ปุ่นเสียอีก
ที่แท้ร้อง "JAPAN" !!! :D :D :D :D :D
ขอบคุณน้า MUI ด้วยครับ

MUI

• member
สวัสดีคุณอาหน่อยครับ

ช่วงนี้..กระแส สว ตกฮวบฮาบ ผมเลยหาอะไรแปลก ๆ มาเสนอ

เผื่อจะได้เรตติ้ง + ครับ

nhoy

• member
สวัสดีครับน้า MUI
+100 เลยครับน้า MUI เยี่ยมมาก ได้ขำแต่เช้าเลยครับ :D

Mr.Gula101

• member
อารายกันเนี๊ยะ...555...ญี่ปุ่นจริงๆ.....

MUI

• member
อุ๊ยยย !!!! ลืมจ่ายค่าลิขสิทธิ์

(ไม่รู้จะโดนฟ้องรึเปล่าเนี่ย)

Mr.Gula101

• member
อุ๊ยยย !!!! ลืมจ่ายค่าลิขสิทธิ์

(ไม่รู้จะโดนฟ้องรึเปล่าเนี่ย)

****.... โดนชัวส์...อิอิ....ว่าจะลองหาเต่าUSA.มาเล่นซักหน่อย....

Guitar_Joe

• member
โห..น้าโจตื่นแต่มึดเชียว เมืองเลยคงยังหนาวแน่ ๆ

ตีสี่ครึ่งทุกวันครับ คนแก่นอนน้อย ห้าๆๆ เมืองเลยยังหนาวอยู่นะจ๊ะ พี่น้อง ผองเพื่อน เชิญมากางเต็นท์จิบไวน์  ชาโต เดอเลยกันเน้อ ก่อนน้ำท่วมโลก ฮิ้วววววววว
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
วันรุ่นตื่นเช้ากันทั้งนั้นเลย ฮ่า ๆๆ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
:)

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
รักเธอนะ....กีต้าร์

TOM1869

• member
น้าทอมแกหาโพยหวยหรือไงเนี่ย ง่วนเลย สำเนียงญี่ปุ่นชัดมากป๋า ห้าๆ

ผมกำลังหา หกเหลี่ยมมาขันคอ เจ้า EPI ครับ
Line id: 081-8718003

nantfa

• member
ของญี่ปุ่นเขาดีจิงๆ  คอนเฟริ์ม !   
ช่างก่อร่าง สร้างรัก