Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำกีตาร์ใช้เล่นตามร้านเหล้า ร้านอาหารให้หน่อยครับ  (อ่าน 6426 ครั้ง)

nhoy

• member
อยากไปฟังน้า Mr.Gula101 เล่นจังเลยครับ

Mr.Gula101

• member
อยากไปฟังน้า Mr.Gula101 เล่นจังเลยครับ
****.... ยากส์น้าหน่อยที่จะได้ยินผมเล่นเพลง(คือเล่นได้แบบ3-4คอร์ด)ผมขึ้นต้นแล้วก็ทิ้งเลย....อิอิ....

keng975

• member
  • ลั๊นลันลา เด็กน้อย สาระพี ลั๊นลันลา สาระพีตีกลอง
รบกวนน้าๆช่วยแนะนำรุ่นของ Ovation หน่อยน่ะครับในงบ 10000+/-

ถ้า มี + ให้ไม่เยอะ หรือ งบจำกัด ผมว่า ลองดู Celebrity / Applause by Ovation made in Korea ก็น่าสนใจครับ โดยส่วนตัวผม ผมว่าเสียงพอๆกัน ถึง ดีกว่า Ovation made in China นะครับ

หรือถ้างบไหลไปถึงสองได้ ก็หา Ovation : Korea ดูครับ

;D

แบบตัวนี้ของผม Applause made in Korea อายุเกิน15 ปี ผมว่าเสียง กิน Ovation จีนปีใหม่ๆนะ

MUI

• member
โจ๊ก ใส่ไข่  ต้องเวอร์ชั่นนี้
I STARTED A JOKE : CIMG0122

sky high มาก

++++++++++++++++

ท่าน จขกท ครับ ผมมีคำตอบด้วยนะ ช่วง 3.09 เต่าแบน อุ้มสบาย(กว่าเต่าอ้วน)

nhoy

• member
ตอนนี้ผมคงต้องเรียกน้า MUI ว่า Bee Gees แล้วมังครับ ;D ;D ;D