Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความเห็นเรื่องกีต้าร์ครับ  (อ่าน 1221 ครั้ง)

ปลวกแทะกีต้าร์

• member
รบกวนขอความเห็นเรื่องกีต้าร์ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 21:04:46 »
   พอดีเปิดไปเจอกีต้าร์ในเว็บๆหนึ่ง ยี่ห้อ stagg และ stingray เห็นว่าสเป็คพอใช้ได้ แล้วพรีแอมป์เป็น fishman Isys และ Presys
แถมราคายังอยู่ที่ประมาณ 4,000 - 5,000 กว่าๆ เลยอยากถามว่า มีน้าๆท่านใดไปลองมาแล้วมั่งครับถ้าดีจะได้ไปสอยมา

kmtc

• member
Re: รบกวนขอความเห็นเรื่องกีต้าร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 21:43:25 »
ผมลองแล้ว (ของรุ่นน้อง) ผมว่า เพิ่มอีกนิดดดดด เดียว
แล้วไปเล่น veelah v1 หรือ walden ดีกว่ามากกกกกกกกกกกกกกมายยยยยย ครับ
ทั้งงาน เสียงที่บาล้านทุกสาย และชื่อเสียง ความนิยม