Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (( FINISH )) Thomas Taylor Handcrafted Guitar คุณภาพเกินราคา ก็แล้วกัน ...  (อ่าน 2386 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

Thomas Taylor Handcrafted Guitar  เป็นกีต้าร์ที่สร้างโดยช่างทำกีต้าร์ ชาวอเมริกัน

Spec :

Shape         :  Dreadnough
      Top             :  Solid Adirondack
      Back / Side :  Solid Cambodian Rosewood
      Neck           :  Solid Mahogany (1 piece)
      Electronic    :  Takamine Tri - ax
      Case           :  Hardcase

สำหรับท่านที่อยากได้กีต้าร์ All Solid ที่สภาพใหม่เอี่ยม กว่า 95 %  คุณภาพ คุ้มค่าเกินราคา

ในราคา เบา ๆ ทั้ง Set   33,333  บาท ...  ขออนุญาตไม่รับจองคิว หรือตัดสินใจล่าช้า

ตัวกีต้าร์  30,000  บาท

ภาคไฟฟ้า Takamine Tri - Ax  2,222  บาท  (ไม่แยกขาย ส่งมอบ พร้อมกีต้าร์)

Hardcase  1,111  บาท  (ไม่แยกขาย ส่งมอบ พร้อมกีต้าร์)

***  โปรดใช้ตาดูภาพ  ใช้หูฟัง จากคลิป ที่อัดแบบดิบ ๆ สด ๆ ไม่ได้ปรุงแต่งเสียง และ ไม่ได้เตรียมตัวอะไรมากนัก

ติดต่อได้ที่  Kwang Uttaradit  ,  Mobile : 08 - 5874 - 8122  ,  [email protected]

ใน กทม.นัดรับส่งของกัน  ส่วนต่างจังหวัด ส่งให้ถึงหน้าบ้าน ....   ขอบคุณที่ติดตามชม นะครับ

https://www.youtube.com/watch?v=_dYUO7g-600&feature=youtu.be

https://youtu.be/_dYUO7g-600

Finger Picking Style

TOM1869

• member
Re: Thomas Taylor Handcrafted Guitar คุณภาพเกินราคา ก็แล้วกัน ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2015, 23:58:10 »
รอแยกขาย
Line id: 081-8718003

• member
Re: Thomas Taylor Handcrafted Guitar คุณภาพเกินราคา ก็แล้วกัน ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 00:12:58 »
รอแยกขาย

หากหัก ของชำร่วย ติดตัวกีต้าร์ออกไป ... ซื้อ แล้วคุ้มมั๊ย ? ...

rham

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 07:48:40 »
ราคาเป็นมิตรมากครับ

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 08:38:54 »
ราคาเป็นมิตรมากครับ

ขอบคุณมาก ครับ  น้า rham ...  แบบว่า  ทุนหาย  กำไรได้เพื่อนใหม่ กลับมา มากกว่า ครับ

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 09:08:03 »
pu+case ประมาณ 8000  เหลือกีต้าร์  สองหมื่นนิดๆ  ราคาสุดคุ้ม
Line id: 081-8718003

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 15:11:08 »

ขอขอบคุณ น้า ๆ ทุกท่าน ที่ให้ความสนใจ หรืออยากได้ สละเวลาเข้ามารับชม

รวมทั้ง ขอขอบคุณ พื้นที่บ้านไม้ อคูสติคไทย ที่ให้โอกาส นำของดีมีคุณภาพ มาส่งมอบให้กัน

และขออนุญาต ปิดการขาย

เนื่องจาก มีน้า ท่านหนึ่ง มารับไปกอด ในวงแขนอันแสนอบอุ่น แล้ว

พันธุ์หมูบ้า

• member
Re: (( FINISH )) Thomas Taylor Handcrafted Guitar คุณภาพเกินราคา ก็แล้วกัน ...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 15:58:15 »
อะไรมันจะไวปานจรวจจากดาวเหนือ กีตาร์ของช่างฝรั่งนามนี้ ขอบอกเลยว่าดีจริงแถมราคาถูก ที่บ้านผมยังมีอีกหลายตัวใครอยากลองเชิญได้ ปล.ช่างฝรั่งนามนี้จะทำกีตาร์แต่ละตัวไม่เหมือนกันเลยคือจะเป็นคนทรง หรือไม่ก็จะเปลี่ยนโน้นนิดนี่หน่อย ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ ส่วนท่านที่สนใจผมว่าถ้ามีคนปล่อยต้องรีบหน่อยนะของดีๆราคาแบบนี้หายากครับ อย่าลืมนะว่า All Solid

kook_gai

• member
Re: (( FINISH )) Thomas Taylor Handcrafted Guitar คุณภาพเกินราคา ก็แล้วกัน ...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 21:46:05 »
อะไรมันจะไวปานจรวจจากดาวเหนือ กีตาร์ของช่างฝรั่งนามนี้ ขอบอกเลยว่าดีจริงแถมราคาถูก ที่บ้านผมยังมีอีกหลายตัวใครอยากลองเชิญได้ ปล.ช่างฝรั่งนามนี้จะทำกีตาร์แต่ละตัวไม่เหมือนกันเลยคือจะเป็นคนทรง หรือไม่ก็จะเปลี่ยนโน้นนิดนี่หน่อย ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ ส่วนท่านที่สนใจผมว่าถ้ามีคนปล่อยต้องรีบหน่อยนะของดีๆราคาแบบนี้หายากครับ อย่าลืมนะว่า All Solid

ไปลองได้ที่ไหนครับ

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 08:24:01 »

ไปลองได้ที่ไหนครับ

ลพบุรี  ครับ   

ได้คุยกับ น้าเปิ้ล  พันธุ์หมูบ้า เห็นว่า มีอีกหลายตัว