Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งซื้อมา แต่ไม่รู้ต้องใช้สายอะไรบ้างครับ ถึงจะต่อได้กับแอมป์  (อ่าน 1083 ครั้ง)

กาไชย

• member
รูปตามนี้เลย ใครรู้ช่วยบอกที

ต้องซื้อสาย อะไรบ้าง  ขอบคุณครับ :-*

กาไชย

• member

กาไชย

• member

Ods16339

• member
ช่องxlr out. ต่อสายxlrเข้าช่องinputของ แอมป์ได้
สายอีกข้างเป็นแจ๊คหรือxlrก็ได้
ถ้าเป็นxlrสัญญาณจะแรงกว่าหัวแจ๊คครับ

กฤษณ์

• member
ต่อกีตาร์..ใช้สายแจ็ค 1/4" ธรรมดา
ต่อไมค์...ใช้สาย XLR
แจ็คตัวเมียทั้งสองตัวที่แอมป์รับใด้ทั้งสองแบบแต่ปรับความไวใด้ที่ปุ่ม "PAD" ครับ