Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวว่ามาร์ตินรุ่น dreadnought junior 2e sapele รุ่น 2 ปี 2016 กำลังจะมา  (อ่าน 928 ครั้ง)

ลุงแก้ว

• member
พอมีท่านใดทราบข้อมูลเบื้องต้นไหมครับ ว่าต่างจากรุ่นเดิมยังไง มีอะไรแตกต่างและเพิ่มเติมขึ้นมาบ้างครับ เพิ่งซื้อรุ่นแรกมาเมื่อวาน วันนี้ได้ข่าวว่ารุ่นใหม่จะมาอีกแล้ว สงสัยได้เสียเงินอีกแน่ๆ ชอบรุ่นนี้ตรงบอดี้กำลังดีเลย ไม่ใหญ่ไม่เล็กเกินไป สุ่มเสียงก็ดีมากครับ ท่านใดมีข้อมูลเบื้องต้นบ้างครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูลเบื้องต้นก่อนของจะมา ขอบคุณมากๆครับ