Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้วิธีซื้อโน๊ตเพลงค่าย Candyrat  (อ่าน 848 ครั้ง)

gunnmstar

• member
อยากได้วิธีซื้อโน๊ตเพลงค่าย Candyrat
« เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 23:49:40 »
ลองกดดูหลายหน้าแล้วครับเกือบทั้งเว็ป แต่ก็ไม่มีวิธีซื้อเลยว่าจ่ายยังไง ซื้อแบบไหน ผ่านอะไร

เพื่อนๆน้าๆคนไหนเคยซื้อแล้วรบกวนสอนหน่อยครับ Tabs ที่ได้มาในเน็ตมันจะมีบางท่อนไม่ค่อยตรงเท่าไหร่

อยากได้แบบเป๊ะๆอ่ะครับแล้วอีกอย่างอยากสนับสนุนศิลปินด้วย ราคาก็ไม่ได้แพงมากมายอะไร

ติดที่วิธีซื้อนี่แหละ ถ้าสอนแบบ Step by step ได้จะขอบคุณมากเลยครับ     

ผมขอในนี้มาเยอะแล้วอยากซื้อเอามาแจกบ้าง ขอบคุณครับ

guitaroa47

• member
Re: อยากได้วิธีซื้อโน๊ตเพลงค่าย Candyrat
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 12:45:51 »
1. สมัคร account paypal
2. ผูก paypal account กับ บัตรเครดิต ของเรา
3. เวลาจะซื้อจากเว็บ candyrat ก็ checkout via paypal