Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายBoss Rc3[ขายแล้ว]///ไมค์Shure Beta58A อัดเสียงตด1ที วงสลบ! จึงขาย 1000  (อ่าน 832 ครั้ง)

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'
ขายเพราะสมทบซื้อแอมป์
ซื้อมาลองเมนูฟางช่านได้ ครั้งสองครั้งก็เก็บเข้ากล่อง
พอดีขายTaylor114ce ไปเลยได้แต่เก็บๆไว้

087 0507799
ไล๊น์ choodgumarn   :-*
สูงสุดคืนสู่สามัญ"-_

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'

ดูดเสียงดีจัด! ไดนาไมค์ดีเยี่ยม เอ้ย! ไดนามิคดีร้องเบาก็ชัด เสียงหลบก็ไหว
ขายเพราะ อัดเสียงตดไป1ที วงสลบ!
เข้าICU ป่านนี้ยังไม่ออก รพ ทั้งวง  ;D

ผล>>นักร้องสลบคนแรกด้วยก๊าซมีเทนของตนเอง,มือกลองแขนขาอ่อนแรงจาก2กระเดื่อง เหลือ1กระเดื่อง,มือกีต้าร์Soloไฟแล่บเเทมโป้150เหลือ50,มือเบสSlapพริ้ว เป็นนิ้วง่อยอ่อนแรง ...วงจึงแตก!

ซื้อมา 2000 ขาย 1000 สภาพ 98%

AMD[z]

• member
Boss Rc3 ขายแล้วนะครับ
รอจัดส่งให้คนจากอัมพวา
โอนมาให้แต่เช้าเลย  :-\  ขอบคุณบ้านไม้

AMD[z]

• member
หลังจากข้ารับเงินแล้วเพลาบ่ายแก่ๆ
ข้าได้ให้ม้าเร็วจากกรุงศรีนำส่งเจ้าเมืองสมุทรสงครามแล้ว คาดว่าจะถึงเจ้าเมืองพรุ่งนี้มิก็มะรืน
แพะเจ้าค่ะ

pacman

• member
ไมค์ เมด อิน ประเทศอะไรครับ
ของแท้ไหมครับ สนใจ