Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำที่เรียน jazz fingerstly หน่อนครับอยากเรียนต่อสายนี้แบบจริงจังเลยครับ  (อ่าน 1771 ครั้ง)

guitaryoya

• member
ส่วนตัวเรียนจบดนตรีสากลมาครับ แต่ว่าต้องการเรียนต่อทางด้าน อคุสติก ฟิงเกอร์ แจ๊ส ครับ ท่านใดมีอาจารย์เก่งๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ จริงจังมากๆครับ

Podjarin

• member
http://www.martintaylor.com/
นี่เลยครับ :D

ผมเคยไปดูเขาเล่นสดมาครั้งนึง  ไป workshop ด้วย  สุดยอด :D

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

ต้องไปเรียน ทฤษฎี Jazz มาก่อนครับ แล้วค่อยเอามาปรับใช้เป็น ฟิงเกอร์สไตล์  ที่เมืองไทย ยังไมเห็นมี อาจารย์ คนไหน สอน Jazz  Finger Style โดยตรงครับ

Meepandatata

• member
    • studyabroad in Holland
studyabroad in Holland

educate7s

• member
    • เรียนต่ออเมริกา

ohm_pea

• member
อ้า....ขอให้จบไวๆๆ แล้วแต่งเพลง มาประดับวงการ เพื่อเป็นเจ้าโลก (อุยยย) ป่าวเพื่อให้โลกได้รู้ว่าเมืองไทยก็มีดี มรดกไทย มรดกโลก
จันทาร ดีกว่า จันไร