Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึก OM ระหว่าง Crafter TM-035 กับ St.Matthew OM-5E น้า ๆ เชียร์ตัวไหนครับ  (อ่าน 1371 ครั้ง)

aek_of

• member
สเปคใกล้เคียงกันมา Top Solid ต่างกันที่ประเภท spruce , Back&Side Laminate Rosewood ทรง OM คอกว้าง 1-3/4 เคยได้ลองแค่ crafter เสียงพุ่งตอบสนองดี และดูสวยคลาสิค เข้ามือดีครับ แต่ St.Matthew OM-5E ยังไม่ได้ลองสักที เหมือนขายดีจนหมดไม่มีให้ลองเลยครับ น้า ๆ คิดว่าตัวไหนน่าเล่นกว่าในงบไม่เกิน 2 หมื่นครับ