Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาคไฟฟ้าของ yamaha สั่งซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1091 ครั้ง)

pickpanther

• member
    • My Page
ภาคไฟฟ้าของ yamaha สั่งซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

กำลังสนใจ system60 ที่ติดอยู่กับ LLX16 ครับ แต่หาแหล่งข้อมูลในเวบไม่ได้เลย
FB/PickFingerstyle

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
Re: ภาคไฟฟ้าของ yamaha สั่งซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 20:06:41 »
ลองดูสยามกลการมั้ยครับพี่ เขาขาย ยามาฮ่า โดยตรงนิครับ หรือที่ powerbuy นะครับ แอบเห็น boot ของยามาฮ่าทุกสาขาเลย  ;D ;D ;D
คิดถึงเมืองภูเก็ต

pickpanther

• member
    • My Page
Re: ภาคไฟฟ้าของ yamaha สั่งซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 20:20:36 »
ที่สยามกลการไม่มีภาคไฟฟ้าแยกขายอ่ะครับ

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 20:30:13 »
อ๋อ ขอโทดด้วยครับไม่ทราบว่าที่สยามกลการเค้าไม่ขายแยก  แต่คือวันนี้ผมเดินเล่นเซนทรัลแล้วเข้า powerbuy ไปลองแอมป์ laney ที่บูทของยามาฮ่า เขาบอกว่าถ้าอยากได้อะไรลองสั่งดูครับ แต่ไม่รู้ว่าภาคไฟฟ้า เขาจะขายแยกรึปล่าวครับ

ขอให้พี่ได้ ของไวๆนะครับผม
คิดถึงเมืองภูเก็ต

pickpanther

• member
    • My Page
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 20:59:39 »
ขอบคุณมากครับ :) :)