Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: -  (อ่าน 18726 ครั้ง)

TKCN

• member

bubu

• member
  • เล่นแล้วสนุกพอ
พี่อายุ38แล้ว เพิ่วหัดเล่น ยัวพอเรียนได้ไหมครับ

TKCN

• member
พี่อายุ38แล้ว เพิ่วหัดเล่น ยัวพอเรียนได้ไหมครับ
ได้ครับ ถ้ามีใจรักและให้เวลากับการเรียนรวมถึงการฝึกซ้อมอย่างสม่ำเสมอครับผม

TKCN

• member

ก่อนหน้านี้ทางเวบฯ ได้อนุโลมให้ท่านโพสต์ โปรโมทมาตลอด 
แต่ตอนนี้...ได้มีการปรับระเบียบการใช้งานห้องนี้
เพื่อสงวนไว้ให้เฉพาะ---> นักดนตรีที่หางาน หรือ นายจ้างที่หานักดนตรี เท่านั้น <---

หมายเหต...
ทั้งนี้ ทางเวบฯ ยังอนุโลมกระทู้ของท่าน (เช่นเดียวกับอนุโลมให้กับท่านอื่นๆ)
คือ ไม่มีการลบกระทู้ของท่านออกจากห้องนี้ "แต่...ไม่อนุญาตให้ท่านอัพกระทู้ขึ้นมา"
เพื่อเข้าสู่กติกา/ระเบียบการใช้งาน อย่างเท่าเทียมกัน

ขอบพระคุณที่ให้ความร่วมมือกับทาวเวบฯ

by admin

--------------------------------------------------------------------------------------------------

เรียนเจ้าของกระทู้ กรุณาอ่านกติกา ก่อนการใช้งาน
-> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=44011.0

by admin
--------------------------------------------------------------------------------------------------