Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆครับผมไปเจอ วอสเบิน ปลอมมาคับ ^^  (อ่าน 3162 ครั้ง)

pong

• member
พอดีวันนี้ผมไปเดินที่เซียรังสิตมาคับ ไปหาซื้ออุปกรณ์คอมพิวเตอร์
เจอร้านขายเครื่องดรตรีแบบบ้านๆในห้าง เลยเข้าไปดู
เจอวอสเบิน ปลอมแน่ๆคับ ผมมั่นใจ ต่อไปจะเจอยี้ห้ออะไรอีกน้าาาา
ผมละอยากถ่ายรูปมาให้ดูจัง แต่เกรงใจเจ้าของร้าน จะมาตืบผมเข้าให้อ่ะคับ ^^

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
Re: น้าๆครับผมไปเจอ วอสเบิน ปลอมมาคับ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 20:00:50 »
ปลอมทั้งที ดันมาปลอมยี่ห้อนี้ :P
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

pannpower

• member
Re: น้าๆครับผมไปเจอ วอสเบิน ปลอมมาคับ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 22:03:15 »
 แวะนครหลวงมารึป่าวครับ ^_^ ผมยังติดใจ TN10 อยู่เลย ซีด้าร์ๆๆๆๆ อิอิ 

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 22:09:28 »
เฮ้อ...สงสัยต่อไป JoJo มันก็คงจะปลอม -*-

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 22:12:01 »
เฮ้อ...สงสัยต่อไป JoJo มันก็คงจะปลอม -*-

+100  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Nightbarons

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 22:16:16 »
มันมีอะไรให้เรารู้ว่าปลอมครับ วันหลังไปเจอจะได้ระวัง

springwaltz

• member
  • Vet Med
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 07:00:34 »
ผมไปเดินอยู่ทุกอาทิตด้วยสิ อิอิ เเต่ปกติเข้านครหลวงบ่อยสุดอะครับร้านชั้นบนเดินผ่านๆ เเต่นครหลวงสาขาเซียร์เนี่ยเปิดสายจังนะครับว่ามั้ย

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 08:58:26 »
มันมีอะไรให้เรารู้ว่าปลอมครับ วันหลังไปเจอจะได้ระวัง

อยากรู้เหมือนกันครับ...........

Guitar_Joe

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 09:03:32 »

อยากรู้เหมือนกันครับ...........

อยากรู้ด้วยคนครับ ระแวงไปหมดแล้วตอนนี้ เมียที่บ้านอยู่กันมาก็นาน ปลอมหรือปล่าวไม่รู้ อุ๊ย ระแวงหลาย อิอิ
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

pong

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 14:06:51 »
แวะนครหลวงมารึป่าวครับ ^_^ ผมยังติดใจ TN10 อยู่เลย ซีด้าร์ๆๆๆๆ อิอิ 

แน่นอนครับ ต้องแวะอยู่แร้ววววว ไปนั่งลองอยู่ 3-4 ตัวครับ มาเทียบเสียงกันดู แต่ไม่ได้ซื้อครับ เง้อออออ ^^

pong

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 14:09:42 »

อยากรู้ด้วยคนครับ ระแวงไปหมดแล้วตอนนี้ เมียที่บ้านอยู่กันมาก็นาน ปลอมหรือปล่าวไม่รู้ อุ๊ย ระแวงหลาย อิอิ

หยิบขึ้นมาดู ก็รู้แล้วครับ เนื้องานไม่เนียล ป้ายกระดาษในตัวกี้ต้าก็แปลกๆ ดูง่ายครับ ไม่ยาก เพราะไม่เนียลเอาซะเลยครับ