Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: งบไม่เกิน 3 หมื่น รบกวนแนะนำกีตาร์คลาสสิคหน่อยครับ  (อ่าน 5976 ครั้ง)

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
Re: งบไม่เกิน 3 หมื่น รบกวนแนะนำกีตาร์คลาสสิคหน่อยครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 07:47:54 »
น้าน๊อค เบื่อ 314 แล้วเหรอครับ

ไม่ได้เบื่อครับ แต่เรียนคลาสสิคแล้วชักอิน
:)

ยินยอม

• member
Re: งบไม่เกิน 3 หมื่น รบกวนแนะนำกีตาร์คลาสสิคหน่อยครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 07:53:45 »
ขออนุญาติ ถามต่อนะครับ คือจะถามว่า

antonio sanchez
ramon gracia

สองยี่ห้อนี้ยังมีตัวแทนหรือป่าว ถ้ามีลองได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

ทั้งสองยี่ห้อ ร้านย่งเส็ง เวิ้งฯ ครับ กำลังสนใจอยู่เหมือนกันครับน้า

ยินยอม

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 07:54:18 »
ไม่มี แต่ ผมรู้จักคนที่มี ครับ

แฮ่ะๆๆ อยากรู้จักด้วยครับ

น้า Pood ไง รู้สึกแกจะยังเหลืออีกตัวนึง จ้า

ยี่ห้อไรครับน้าทอม

SURACHART2554

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:25:08 »
น้าแล้ว K.YAIRI CY116  ดีไหมครับมีใครเคยใช้บ้างครับกำลังมองๆอยูครบ

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 10:17:04 »
ไม่มี แต่ ผมรู้จักคนที่มี ครับ

แฮ่ะๆๆ อยากรู้จักด้วยครับ

น้า Pood ไง รู้สึกแกจะยังเหลืออีกตัวนึง จ้า

ยี่ห้อไรครับน้าทอม

รู้สึกจะมี Asturias อยู่น่ะครับ
Line id: 081-8718003

darkoper

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 00:55:48 »
ขออนุญาติ ถามต่อนะครับ คือจะถามว่า

antonio sanchez
ramon gracia

สองยี่ห้อนี้ยังมีตัวแทนหรือป่าว ถ้ามีลองได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

ทั้งสองยี่ห้อ ร้านย่งเส็ง เวิ้งฯ ครับ กำลังสนใจอยู่เหมือนกันครับน้า

ขอบคุณครับ จ้าว่างๆ จะเข้าไปดูอยากลองสายเอ็นดูบ้างครับ

ยินยอม

• member
มีคนดันกระทู้นี้มา ขอตอบหน่อยนะครับ
สรุปว่า ผมเลือกหลายๆร้าน ถูกใจเอา Prudencio Saez ร้านนครหลวงครับ
รุ่นที่ติดใจเลยคือรุ่น 20 ลองร้านพี่ดาจนเขาปิดร้านเลยวันนั้น
พอดีมีน้าที่ขอนแก่นลงขายเลยไปรับตัวมาจากบ้านเขาเลยครับ เป็นท็อปโซลิดราคาไม่แพง แต่เสียงคุ้มค่ามาก

ถ้าใครมีงบถึง เกือบๆสี่หมื่น แนะนำให้ลองยี่ห้อนี้ รุ่น G6 หรือ G9 ดู แล้วจะรู้ว่าเสียงมันสุดยอดมากครับ