Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ! ช่าง ปรับAction กีต้าโปร่งไฟฟ้า เนียบๆให้ทีค้าบบ เล่นไม่มีความสุขเลย T T"  (อ่าน 1021 ครั้ง)

notloklak

• member
ผมมีโปร่งไฟฟ้า  Veelah V1-Gace   ตอนนี้ประสบปัญหา เสียงออกแอมป์ ติดบ้างไม่ติดบ้าง บาลานซ์ เสียงไม่มี แต่ละสายดัง เบา ไม่เท่ากัน

สายแข็ง อยากจะหาช่างมือดี ปรับแต่ง Action   จัดการทำให้กีต้าร์ผมเล่นแล้วมีความสุขให้หน่อยอะครับ

ขอเบอร์ติดต่อช่าง ด้วยก็ได้ครับ    แถวๆ   บางนา  อุมดสุข  ซีคอนฯ  หรือระแวกใกล้เคียง

ขอบคุณ ทุกๆ ท่านมากเลยครับ

notloklak

• member

mai_911

• member
พี่โชค พัฒนาการครับ
ลอง Google ดูตามนี้เลย แต่คิวแกยาว และไม่รู้ว่าทำกีต้าร์โปร่งด้วยรึเปล่านะครับ