Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคอร์ดเพลงนี้หน่อยครับ  (อ่าน 2208 ครั้ง)

Piggyman

• member
ขอคอร์ดเพลงนี้หน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 14:29:44 »
ขอคอร์ดเพลงนี้หน่อยครับ พอดียังแกะเองไม่เป็น

ขอบพระคุณล่วงหน้า ครับ

หยุดมันเอาไว้ -ไมโคร
** ใจคนทุกคน มันดิ้นรนแสวงหา      วิ่งวนไขว่ขว้าตามอารมณ์
ใครมันร้อนใจ เอาร้อนไป อย่างสาสม      วิ่งชนหกล้มกันวุ่นวาย ทำไมไม่ให้มันอยู่เฉย
** ฉุดมันเอาไว้ หยุดมันเอาไว้ ไม่ให้มันรวนเรต้องหยุดนิ่งสุดใจ
* หยุดมันเอาไว้ หยุดมันเอาไว้ ไม่ให้มันซวนเซต้องหยุดให้ใจหยุด....
* ในความร้อนรน มีทุกข์ทนอยู่เหลือแสน   เพิ่มความขัดแย้งขึ้นเรื่อยไป
ในใจของคนมันร้อนรนอย่างเหลือหลาย   ยิ่งทียิ่งร้อนไม่ผ่อนคลาย   ทำไมไม่ให้ใจอยู่เฉย
** ฉุดมันเอาไว้    หยุดมันเอาไว้    ไม่ให้มันรวนเร      ต้องหยุดนิ่งสุดใจ
** หยุดมันเอาไว้    หยุดมันเอาไว้    ไม่ให้มันซวนเซ   ต้องหยุด   ให้ใจหยุด....

**    ( ซ้ำ/ ) **

iamoh

• member
Re: ขอคอร์ดเพลงนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 14:36:46 »
เดี่ยวกลับบ้าน จะเอา โปรแกรม สำหรับ แกะคอร์ดให้ครับ
เอาเพลงไปใส่ แล้วมันจะประมวลคอร์ดให้ครับ
พอได้ครับ แล้วมาแก้นิดหน่อย