Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีตาร์ใส่สายเบอร์ 11 ไม่ Buzz แล้วถ้าเปลี่ยนเป็นเบอร์ 12 จามีโอกาส Buzz มั้ยครับ  (อ่าน 2151 ครั้ง)

ChorsharE

• member
กีตาร์ใส่สายเบอร์ 11 ไม่ Buzz แล้วถ้าเปลี่ยนเป็นเบอร์ 12 จามีโอกาส Buzz มั้ยครับ
ตัวนี้ Set up มาแล้วแต่ยังไม่กล้าเปลี่ยนเป็นสายเบอร์ 12 เพราะกลัวว่าถ้าเกิดอาิการ Buzz
จะต้องซื้อของมาเปลีี่ยนหลายอย่าง > <"

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
จากเล็กไปใหญ่ไม่บัซครับ ถ้าเปลี่ยนจากใหญ่ไปเล็กมีสิทธิ์
ถ้ายังไงก็ตั้งแอคชันขันคออีกรอบครับ
:)

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
ตามน้ายินยอมเลยครับ
ใส่สายใหญ่ มันจะตึงขึ้น การบัสจะน้อยลงครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

ChorsharE

• member
รวดเร็วทันใจมาก
ขอบคุณคร้าบ