Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ ช่วยเลือกกีต้าร์ให้ที  (อ่าน 3859 ครั้ง)

DB_Cooper

• member
Re: สมาชิกใหม่ครับ ช่วยเลือกกีต้าร์ให้ที
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 19:12:28 »
5555 โอเค ขอบคุณครับทุกๆท่าน

ได้เวลาบ้านนอกเข้ากรุงแล้ว ถ้างั้นเดี๋ยวผมจะไป มิวสิค คอเล็คชั่น / นครหลวง / และก็มิวสิค คอนเซ็ป ครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: สมาชิกใหม่ครับ ช่วยเลือกกีต้าร์ให้ที
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 19:17:54 »
5555 โอเค ขอบคุณครับทุกๆท่าน

ได้เวลาบ้านนอกเข้ากรุงแล้ว ถ้างั้นเดี๋ยวผมจะไป มิวสิค คอเล็คชั่น / นครหลวง / และก็มิวสิค คอนเซ็ป ครับ

ถูกต้องแล้วคร้าบ............ลองทุกร้านเ้ลยครับ เมื่อก่อนผมก็ไม่กล้าไปลอง

พอไปลองครบแล้วถึงรู้ว่าบางทีเสียงที่คนอื่นว่าดีอาจจะไม่ดีสำหรับเราก็ใด้ครับ    ;D ;D ;D ;D
noomxman